Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Camera Matrix Dome IR 2MP SATATYA CIDR20MVL12CWP
- Độ phân giải 2MP và cảm biến hình ảnh 1/2.8″ SONY CMOS đảm bảo hình ảnh sắc nét và rõ ràng.
- Ống kính tiêu cự có động cơ 2,8-12mm cho khả năng điều chỉnh linh hoạt góc quan sát.
- Công suất IR lên đến 50m và bước sóng 850nm giúp quan sát ban đêm mạnh mẽ.
- Độ chống nước và bụi IP67, đảm bảo hoạt động ổn định trong mọi điều kiện thời tiết.
- Hỗ trợ ghi hình trên thẻ SD lên đến 512GB và nhiều tính năng giám sát thông minh khác.
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT CAMERA MATRIX DOME IR 2MP SATATYA CIDR20MVL12CWP
| Category | Specification |
|---|---|
| Image Sensor | |
| Resolution | 2 MP (1920 x 1080) |
| Sensor Type and Size | 1/2.8″ SONY – CMOS 2MP Active Pixel |
| Progressive Scan, Back Illuminated Image sensor | |
| (STARVIS Series) | |
| Lens | |
| Minimum Illumination | Color – 0.01 Lux @ F1.4 (AGC ON) |
| Monochrome – 0 Lux | |
| Focal Length | 2.8mm – 12mm |
| Focus Range | 0.3m to infinity |
| Field of View (FOV) | HFOV – 98° – 33° |
| VFOV – 51°- 19° | |
| DFOV – 116° – 38° | |
| Lens Mount | M14 |
| Focus | Automatic focus |
| Aperture (F#) | F 1.6-F3.2 |
| Iris Type | Motorized Varifocal Iris |
| IR Range | Up to 50m |
| IR Led Wavelength | 850nm |
| IR Switching | Auto/ Manual |
| Audio Interface | |
| Audio IN | 1 |
| Audio OUT | 1 |
| Two-way Audio | Supported |
| Audio Compression | G.726 and G.711μ |
| Alarm In | Yes |
| Alarm Out | Yes |
| Hardware Specifications | |
| SD Card | Up to 512GB |
| Camera Adjustment Angle | Pan – 0° to 330° |
| Tilt – 0° to 75° | |
| Rotate – 0° to 180° | |
| Image and Video | |
| No of Stream Profiles | 4 |
| Stream Profiles | Profile 1: 1920 x 1080p @30fps (H.265/H.264) |
| Profile 2: D1 @30fps (H.265/H.264) | |
| Profile 3: 1080p(2MP)/720p/D1/2CIF/CIF up to 15 fps | |
| (H.264/H.265/MJPEG) | |
| Profile 4: 720p/D1/2CIF/CIF up to 15 fps | |
| (H.265/H.264/MJPEG) | |
| Available Resolutions | 1920 x 1080, 720p, D1, 2CIF, CIF, VGA |
| Max Resolution | 1920 x 1080 |
| Bitrate | 128 kbps-8Mbps |
| Bitrate Type | CBR, VBR |
| Video Compression | H.265, H.264, MJPEG |
| Frame Rate | 1-30fps |
| Shutter Speed | 1/15s -1/100000s |
| Adaptive Streaming | Yes |
| ONVIF Profiles | S, G and T |
| Edge Recording | Yes |
| Alarm Recording | Pre and Post |
| Motion Recording | Yes |
| Time Triggered | Yes |
| Video Parameters | Snapshot, Region of Interest (ROI), BLC, Day/Night |
| Settings | |
| Privacy Masks | 3 |
| WDR | True WDR (120dB) |
| SNR | >70dB |
| Image Enhancement | Saturation/ Contrast/ Sharpness/Brightness/Auto |
| Exposure/HVS-Forensics/ | |
| Smart IR | DNR 2D &3D |
| Video Analytics | Motion Detection, Tamper Detection, Trip/No Trip |
| Detection, Object Intrusion/Zone Intrusion, Audio | |
| Exception, Missing/ Suspicious Object Detection, | |
| Object Counting, Loitering Detection | |
| Alerts | |
| IP Conflict | Yes |
| Network Disconnect | Yes |
| Storage Full | Yes |
| Events and Actions | |
| Upload Image | SD, NAS, SFTP |
| Upload Clip | SD, NAS, SFTP |
| Notifications | E-mail, SMS, TCP |
| Protocols Supported | |
| Supported protocols | TCP/IP, HTTP, HTTPs, DSCP, QoS, DHCP, DNS, DDNS, |
| RTP, RTCP, RTSP, PPPOE, SMTP, NTP, TLS/SSL, SFTP, | |
| ICMP, IGMP, ARP, UDP, 802.1x, SNMP, UPnP, Bonjour, | |
| UDP | |
| Web Viewer | Supported in IE 8.0-11.0, Firefox 15.0-47.0, Chrome |
| 20.0-54.0 | |
| Browser | IE, Chrome, Mozilla |
| Cyber Security | |
| Secure boot | Yes |
| Signed firmware | Yes |
| Data Encryption | AES 256 and RSA 2048 |
| IP Address Filtering | Yes |
| HTTPs Streaming | Yes, using TLS 1.2 |
| Edge Data Encryption | Yes |
| Network Authentication | Yes,802.1x Network authentication |
| Secure Firmware Upgrade | Yes |
| Anti-roll back firmware | Yes |
| Web login Password protection | Yes |
| Unused debug interface | Yes |
| Operating Parameters | |
| Power Supply | 12V (DC); 802.3af (PoE) |
| Power Consumption | Approximately 7.5W |
| Operating Humidity | Less than 95% RH (non-condensing) |
| Operating Temperature | -30°C to 60°C |
| Storage Temperature | -30°C to 60°C |
| Physical Parameters | |
| Communication interface | 10Base-T/100BaseTX Ethernet (RJ-45) |
| Weight | 1.41kg |
| Color | Infinity White |
| Dimensions | Φ158mm x 134mm |
| Storage | NAS, SD Card |
| Certifications | BIS, CE, IP67, FCC Part-15 Subpart – B, ONVIF |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA CAMERA MATRIX DOME IR 2MP SATATYA CIDR20MVL12CWP
Được thiết kế với sự kết hợp giữa công nghệ tiên tiến và hiệu suất vượt trội, Camera Dome IR 2MP SATATYA CIDR20MVL12CWP là sự lựa chọn lý tưởng cho hệ thống giám sát an ninh của bạn. Với ống kính tiêu cự có động cơ 2,8-12mm, nó mang lại khả năng điều chỉnh linh hoạt để bắt kịp mọi tình huống và góc quan sát.
Tính Năng IR Tối Ưu
Với công suất IR lên đến 50m và bước sóng 850nm, Camera Dome IR này đảm bảo khả năng quan sát ban đêm mạnh mẽ và rõ ràng. Tính năng IR Switching tự động giữ cho hình ảnh trong vùng quan sát luôn ổn định và sắc nét, ngay cả trong điều kiện ánh sáng thay đổi.
Thiết Kế Chuyên Nghiệp và Bền Bỉ
Với độ chống nước và bụi IP67, Camera Dome IR này có thể hoạt động mạnh mẽ trong mọi điều kiện thời tiết. Thiết kế Dome trắng tinh tế không chỉ tạo điểm nhấn trong môi trường lắp đặt mà còn giúp giảm thiểu khả năng bị phát hiện, tăng cường tính bảo mật cho hệ thống giám sát của bạn.
Đa Dạng Tính Năng và Linh Hoạt Trong Sử Dụng
Với khả năng ghi hình trên thẻ SD lên đến 512GB và hỗ trợ nhiều tính năng như Motion Detection, Tamper Detection, Object Intrusion Detection và nhiều tính năng khác, Camera Dome IR này đem lại sự linh hoạt và tiện ích cao cho hệ thống giám sát của bạn.
Bảo Mật Thông Tin và Dữ Liệu
Với tính năng Secure boot, Signed firmware, Data Encryption (AES 256 và RSA 2048), IP Address Filtering, HTTPs Streaming và nhiều tính năng bảo mật khác, bạn có thể yên tâm rằng dữ liệu và thông tin của bạn được bảo vệ một cách an toàn và tin cậy.
Camera Dome IR 2MP SATATYA CIDR20MVL12CWP không chỉ mang lại hình ảnh sắc nét và chất lượng cao mà còn có tính năng linh hoạt, bảo mật cao và thiết kế bền bỉ. Đây thực sự là một lựa chọn hoàn hảo cho các ứng dụng giám sát an ninh chuyên nghiệp.
Liên hệ đặt hàng ngay hôm nay để nhận ưu đãi hấp dẫn lên tới 10% khi mua camera an ninh tại Viễn Thông Xanh!
Xem thêm sản phẩm khác: SATATYA CIDR20VL12CWS
Những lý do nên lựa chọn Camera Matrix Dome IR 2MP SATATYA CIDR20MVL12CWP
Chất Lượng Hình Ảnh Tuyệt Vời Với độ phân giải 2MP (1920 x 1080) và cảm biến hình ảnh 1/2.8" SONY CMOS, Camera Dome IR này mang đến hình ảnh sắc nét và rõ ràng ngay cả trong điều kiện ánh sáng yếu nhờ vào công nghệ tiên tiến Back Illuminated Image sensor (STARVIS Series). Khả năng chống ngược sáng cao cùng với True WDR (120dB) giúp tái tạo hình ảnh tự nhiên với độ tương phản lớn, từ đó cung cấp thông tin chính xác và chi tiết.
Tính Năng IR Tối Ưu
Với công suất IR lên đến 50m và bước sóng 850nm, Camera Dome IR này đảm bảo khả năng quan sát ban đêm mạnh mẽ và rõ ràng. Tính năng IR Switching tự động giữ cho hình ảnh trong vùng quan sát luôn ổn định và sắc nét, ngay cả trong điều kiện ánh sáng thay đổi.
Thiết Kế Chuyên Nghiệp và Bền Bỉ
Với độ chống nước và bụi IP67, Camera Dome IR này có thể hoạt động mạnh mẽ trong mọi điều kiện thời tiết. Thiết kế Dome trắng tinh tế không chỉ tạo điểm nhấn trong môi trường lắp đặt mà còn giúp giảm thiểu khả năng bị phát hiện, tăng cường tính bảo mật cho hệ thống giám sát của bạn.
Đa Dạng Tính Năng và Linh Hoạt Trong Sử Dụng
Với khả năng ghi hình trên thẻ SD lên đến 512GB và hỗ trợ nhiều tính năng như Motion Detection, Tamper Detection, Object Intrusion Detection và nhiều tính năng khác, Camera Dome IR này đem lại sự linh hoạt và tiện ích cao cho hệ thống giám sát của bạn.
Bảo Mật Thông Tin và Dữ Liệu
Với tính năng Secure boot, Signed firmware, Data Encryption (AES 256 và RSA 2048), IP Address Filtering, HTTPs Streaming và nhiều tính năng bảo mật khác, bạn có thể yên tâm rằng dữ liệu và thông tin của bạn được bảo vệ một cách an toàn và tin cậy.
Camera Dome IR 2MP SATATYA CIDR20MVL12CWP không chỉ mang lại hình ảnh sắc nét và chất lượng cao mà còn có tính năng linh hoạt, bảo mật cao và thiết kế bền bỉ. Đây thực sự là một lựa chọn hoàn hảo cho các ứng dụng giám sát an ninh chuyên nghiệp.
Liên hệ đặt hàng ngay hôm nay để nhận ưu đãi hấp dẫn lên tới 10% khi mua camera an ninh tại Viễn Thông Xanh!
Xem thêm sản phẩm khác: SATATYA CIDR20VL12CWS
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN CAMERA MATRIX DOME IR 2MP SATATYA CIDR20MVL12CWP
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Rủi ro lộ clip từ camera gia đình: Nguyên nhân thực sự
Đầu ghi hình XVR là gì? Tại sao nên nâng cấp lên đầu ghi 5 trong 1
Hệ thống điện nhẹ (ELV): Cẩm nang chọn dây dẫn “chuẩn chỉnh“
WDR là gì? Công nghệ cân bằng sáng giúp camera quan sát rõ nét
Bảng báo giá cáp đồng trục các loại 12/05/2026
CCTV là gì? Tìm hiểu chi tiết về hệ thống CCTV
Cách sử dụng Media Converter cho hệ thống CCTV và Video IP
Cách khắc phục 7 Lỗi hay gặp nhất trong mạng PoE
Hệ thống NVR có PoE và không PoE thì kết nối với Camera IP kiểu gì?
Cách chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP
