Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Camera Dome IR 2MP SATATYA MIDR20FL60CWP
- Hình Ảnh Rõ Ràng: Độ phân giải 2MP và công nghệ CMOS SONY giúp ghi lại hình ảnh cực kỳ sắc nét và chi tiết.
- Quan Sát 24/7: Hỗ trợ hồng ngoại mạnh mẽ lên đến 30m, đảm bảo giám sát ngày đêm liên tục.
- Hỗ Trợ Âm Thanh: Micro tích hợp và âm thanh hai chiều cho phép giám sát và giao tiếp thời gian thực.
- Bảo Mật Toàn Diện: Bảo mật cao với khởi động an toàn, firmware ký và mã hóa AES 256.
- Lưu Trữ Linh Hoạt: Hỗ trợ thẻ SD lên đến 512GB và tích hợp NAS và SFTP cho việc lưu trữ tập trung.
- Giám Sát Thông Minh: Phát hiện chuyển động, cảnh báo xâm nhập đối tượng và gửi thông báo cảnh báo qua email hoặc SMS.
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT CAMERA DOME IR 2MP SATATYA MIDR20FL60CWP
| Category | Specification |
|---|---|
| IMAGE SENSOR | |
| Resolution | 2 MP (1920 x 1080) |
| Sensor Type and Size | 1/2.8″ SONY – CMOS 2MP Active Pixel |
| Progressive Scan, Back Illuminated Image sensor (STARVIS Series) | |
| LENS | |
| Minimum Illumination | Color – 0.01 Lux @ F1.2 (AGC ON) |
| Monochrome – 0 Lux | |
| Focal Length | 6mm |
| Focus Range | 0.3m to infinity |
| Field of View (FOV) | HFOV – 54° VFOV – 29.03° DFOV – 62.96° |
| Lens Mount | M12 |
| Focus | Fixed focus |
| Aperture (F#) | F 1.6 / F 2.0 |
| Iris Type | Fixed |
| IR Range | Up to 30m |
| IR Led Wavelength | 850nm |
| IR Switching | Auto/ Manual |
| AUDIO INTERFACE | |
| Audio IN | In-built Microphone |
| Audio OUT | 1 |
| Two-way Audio | Supported |
| Audio Compression | G.726 and G.711μ |
| HARDWARE SPECIFICATIONS | |
| SD Card | Up to 512GB |
| Camera Adjustment Angle | Pan: 0° to 330° Tilt: 0° to 75° Rotate: 0° to 180° |
| IMAGE AND VIDEO | |
| No of Stream Profiles | 4 |
| Stream Profiles | Profile 1: 1920 x 1080p @30fps (H.265/H.264) |
| Profile 2: D1 @30fps (H.265/H.264) | |
| Profile 3: 1920 x 1080p @5fps (MJPEG) | |
| Profile 4: 720p @30fps (H.265/H.264/MJPEG) | |
| Available Resolutions | 1920 x 1080, 720p, D1, VGA,2CIF, CIF |
| Max Resolution | 1920 x 1080 |
| Bitrate | 128 kbps-8Mbps |
| Bitrate Type | CBR, VBR |
| Video Compression | H.265, H.264, MJPEG |
| Frame Rate | 1-30fps |
| Shutter Speed | 1/15s – 1/100000s |
| Adaptive Streaming | Yes |
| ONVIF Profiles | S, G & T |
| Edge Recording | Yes |
| Alarm Recording | Pre and Post |
| Motion Recording | Yes |
| Time Triggered | Yes |
| Video Parameters | Snapshot, Region of Interest (ROI), BLC, Day/Night Settings |
| Privacy Masks | 3 |
| WDR | True WDR (120dB) |
| SNR | >70dB |
| Image Enhancement | Saturation/ Contrast/ Sharpness/Brightness/Auto Exposure/HVS- Forensics/ Smart IR |
| DNR | 3D |
| Video Analytics | Motion Detection, Tamper Detection, Trip/No Trip Detection, Object Intrusion/Zone Intrusion, Audio Exception |
| ALERTS | |
| IP Conflict | Yes |
| Network Disconnect | Yes |
| Storage Full | Yes |
| EVENTS AND ACTIONS | |
| Upload Image | SD, NAS, SFTP |
| Upload Clip | SD, NAS, SFTP |
| Notifications | E-mail, SMS, TCP |
| PROTOCOLS SUPPORTED | |
| Supported protocols | TCP/IP, HTTP, HTTPs, DSCP, QoS, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTCP, RTSP, PPPOE, SMTP, NTP, TLS/SSL, SFTP, ICMP, IGMP, ARP, UDP, 802.1x, SNMP, UPnP, Bonjour, UDP |
| Web Viewer | Supported in IE 8.0-11.0, Firefox 15.0-47.0, Chrome 20.0-54.0 |
| Browser | IE, Chrome, Mozilla |
| CYBER SECURITY | |
| Secure boot | Yes |
| Signed firmware | Yes |
| Data Encryption | All data, including sensitive data, is encrypted with AES 256 and RSA 2048 |
| IP Address Filtering | Yes |
| HTTPs Streaming | Yes, using TLS 1.2 |
| Edge Data Encryption | Yes |
| Network Authentication | Yes, 802.1x Network authentication |
| Secure Firmware Upgrade | Yes |
| Anti-roll back firmware | Yes |
| Web login Password Protection | Yes |
| Unused Debug Interface Protection | Yes |
| OPERATING PARAMETERS | |
| Power Supply | 12V (DC); 802.3af (PoE) |
| Power Consumption | Approximately 5.5W |
| Operating Humidity | Less than 90% RH (non-condensing) |
| Operating Temperature | -30°C to 60°C |
| Storage Temperature | -30°C to 60°C |
| PHYSICAL PARAMETERS | |
| Communication interface | 10Base-T/100BaseTX Ethernet (RJ-45) |
| Weight | 740 grams |
| Color | Infinity White |
| Dimensions | Φ126mm x 100mm |
| Storage | NAS, SD Card |
| Certifications | BIS, CE, IP67, FCC Part-15 Subpart – B, ONVIF S,G & T, IK10, UL, STQC Certified with OWASP ASVS 4.0 L2 |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA CAMERA DOME IR 2MP SATATYA MIDR20FL60CWP
Camera Dome IR 2MP SATATYA MIDR20FL60CWP có hỗ trợ âm thanh
Khám phá khả năng giám sát không giới hạn với Camera Dome IR 2MP SATATYA MIDR20FL60CWP tiên tiến. Được thiết kế để cung cấp các giải pháp an ninh hàng đầu, camera dome này cung cấp một loạt các tính năng để đáp ứng nhu cầu giám sát của bạn với độ chính xác và đáng tin cậy. Hình Ảnh Rõ Ràng: Trang bị cảm biến hình ảnh 2MP độ phân giải cao và công nghệ CMOS SONY tiên tiến, camera này mang lại hình ảnh cực kỳ rõ ràng và chi tiết, đảm bảo mọi khoảnh khắc được ghi lại với độ rõ nét xuất sắc, ngay cả trong điều kiện ánh sáng yếu.
Khả Năng Quan Sát Nâng Cao: Với ống kính tiêu cự 6mm và góc nhìn rộng, camera này cung cấp phạm vi quan sát mở rộng, cho phép bạn giám sát các khu vực lớn một cách dễ dàng. Dù là giám sát các không gian trong nhà hay môi trường ngoài trời, hãy tin rằng mọi chi tiết đều được ghi lại một cách chính xác.
Giám Sát 24/7: Với khả năng hồng ngoại mạnh mẽ, camera này cung cấp khả năng quan sát ban đêm vượt trội lên đến 30 mét, đảm bảo giám sát xuyên suốt mọi lúc mà không làm giảm chất lượng hình ảnh. Dù là ban ngày hay ban đêm, hãy tin rằng camera này sẽ mang lại hiệu suất và sự an tâm đáng tin cậy.
Hỗ Trợ Âm Thanh: Nâng cao khả năng giám sát với việc hỗ trợ âm thanh tích hợp. Micro tích hợp và khả năng âm thanh hai chiều cho phép giám sát âm thanh thời gian thực và giao tiếp một cách trơn tru, tăng cường nhận thức tình huống và cho phép tương tác mượt mà.
Thiết Kế Bền Bỉ: Được thiết kế để chịu được môi trường khắc nghiệt, camera dome này có cấu trúc cứng cáp chống lại điều kiện thời tiết khắc nghiệt. Với đánh giá chống thời tiết IP67 và đánh giá chống phá vỡ IK10, nó đảm bảo hoạt động đáng tin cậy ngay cả trong môi trường khó khăn.
Tùy Chọn Lưu Trữ Linh Hoạt: Với khả năng hỗ trợ lên đến 512GB lưu trữ thẻ SD, camera này cung cấp không gian đủ lớn để lưu trữ các video đã ghi lại một cách thuận tiện, mang lại sự tiện lợi trong việc truy cập vào các bản ghi video khi cần. Ngoài ra, tích hợp dễ dàng với NAS và SFTP cho phép lưu trữ tập trung và truy xuất dữ liệu dễ dàng.
Quản Lý Video Tiên Tiến: Hưởng lợi từ các tính năng quản lý video tiên tiến, bao gồm phát hiện chuyển động, phát hiện nơi cố gắng phá hủy, và cảnh báo xâm nhập đối tượng. Với thông báo cảnh báo có thể tùy chỉnh qua email, tin nhắn SMS hoặc TCP, hãy luôn cảnh giác với mọi hoạt động đáng ngờ trong thời gian thực, tăng cường biện pháp an ninh tích cực.
Kết Nối Mượt Mà: Tận hưởng kết nối mượt mà với việc hỗ trợ một loạt các giao thức, bao gồm TCP/IP, HTTPs, RTSP và SNMP, đảm bảo tính tương thích với các cơ sở hạ tầng mạng và hệ thống quản lý video khác nhau. Với sự hỗ trợ xem qua web trên nhiều trình duyệt, truy cập hình ảnh trực tiếp và quản lý cài đặt một cách dễ dàng từ bất kỳ thiết bị nào.
Bảo Mật Toàn Diện: Hãy yên tâm khi biết rằng dữ liệu của bạn được bảo mật với các tính năng bảo mật mạng tiên tiến, bao gồm khởi động an toàn, firmware ký, và mã hóa AES 256. Với lọc địa chỉ IP, phát trực tiếp HTTPs và xác thực mạng, bảo vệ hệ thống giám sát của bạn khỏi truy cập trái phép và mối đe dọa mạng.
Cài Đặt Dễ Dàng: Được thiết kế cho việc cài đặt và thiết lập dễ dàng, camera dome này đi kèm với một giao diện giao tiếp linh hoạt và góc quay máy ảnh có thể điều chỉnh, cho phép lựa chọn lắp đặt linh hoạt và định vị tối ưu. Với tiêu thụ điện năng thấp và phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng, nó đảm bảo hiệu suất đáng tin cậy trong mọi môi trường.
Nâng cao khả năng giám sát của bạn với Camera Dome IR 2MP SATATYA MIDR20FL60CWP, một giải pháp cao cấp kết hợp công nghệ tiên tiến, thiết kế vững chắc và các tính năng tiên tiến để mang lại sự an ninh và sự an tâm vô song. Dù là bảo vệ nhà ở, doanh nghiệp của bạn, hay các không gian công cộng, hãy tin rằng camera này sẽ cung cấp các giải pháp giám sát đáng tin cậy và toàn diện.
Liên hệ đặt hàng ngay hôm nay để nhận ưu đãi hấp dẫn lên tới 10% khi mua camera an ninh tại Viễn Thông Xanh!
Xem thêm sản phẩm khác: SATATYA MIDR20FL36CWP
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN CAMERA DOME IR 2MP SATATYA MIDR20FL60CWP
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Rủi ro lộ clip từ camera gia đình: Nguyên nhân thực sự
Đầu ghi hình XVR là gì? Tại sao nên nâng cấp lên đầu ghi 5 trong 1
Hệ thống điện nhẹ (ELV): Cẩm nang chọn dây dẫn “chuẩn chỉnh“
WDR là gì? Công nghệ cân bằng sáng giúp camera quan sát rõ nét
Bảng báo giá cáp đồng trục các loại 12/05/2026
CCTV là gì? Tìm hiểu chi tiết về hệ thống CCTV
Cách sử dụng Media Converter cho hệ thống CCTV và Video IP
Cách khắc phục 7 Lỗi hay gặp nhất trong mạng PoE
Hệ thống NVR có PoE và không PoE thì kết nối với Camera IP kiểu gì?
Cách chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP
