Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Camera Matrix Dome IR 5MP SATATYA CIDR50FL28CWP
- Độ phân giải 5MP cho hình ảnh sắc nét và chi tiết.
- Ống kính 2.8mm cung cấp góc nhìn rộng.
- Hỗ trợ ghi âm hai chiều.
- Chứng nhận IP67 và hoạt động trong nhiệt độ từ -30°C đến 60°C.
- Đa dạng tính năng bảo mật: Secure boot, Signed firmware, Data Encryption, IP Address Filtering, HTTPs Streaming, và Network Authentication.
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT CAMERA MATRIX DOME IR 5MP SATATYA CIDR50FL28CWP
| Category | Specification |
|---|---|
| IMAGE SENSOR | |
| Resolution | 5 MP (2592 x 1944) |
| Sensor Type and Size | 1/2.8″ SONY – CMOS 5MP Active Pixel Progressive Scan, Back Illuminated Image sensor (STARVIS Series) |
| LENS | |
| Minimum Illumination | Color – 0.01 Lux @ F1.2 (AGC ON) Monochrome – 0 Lux |
| Focal Length | 2.8mm |
| Focus Range | 0.3m to infinity |
| Field of View (FOV) | HFOV – 107.6° VFOV – 57° DFOV – 127.62° |
| Lens Mount | M12 |
| Focus | Fixed focus |
| Aperture (F#) | F 1.6 / F 2.0 |
| Iris Type | Fixed |
| IR Range | Up to 50m |
| IR Led Wavelength | 850nm |
| IR Switching | Auto/ Manual |
| AUDIO INTERFACE | |
| Audio IN | 1 |
| Audio OUT | 1 |
| Two-way Audio | Supported |
| Audio Compression | G.726 and G.711μ |
| Alarm In | Yes |
| Alarm Out | Yes |
| HARDWARE SPECIFICATIONS | |
| SD Card | Up to 512GB |
| Camera Adjustment Angle | Pan: 0° to 330° Tilt: 0° to 75° Rotate: 0° to 180° |
| IMAGE AND VIDEO | |
| No of Stream Profiles | 4 |
| Available Resolutions | 2592 x 1944, 2592 x 1520, 2048 x 1536, 1920 x 1080, 720p, D1, VGA, 2CIF, CIF |
| Max Resolution | 2592 x 1944 |
| Bitrate | 128 kbps-16Mbps |
| Bitrate Type | CBR, VBR |
| Video Compression | H.265, H.264, MJPEG |
| Frame Rate | 1-30fps |
| Shutter Speed | 1/15s -1/100000s |
| Adaptive Streaming | Yes |
| ONVIF Profiles | S, G, and T |
| Edge Recording | Yes |
| Alarm Recording | Pre and Post |
| Motion Recording | Yes |
| Time Triggered | Yes |
| Video Parameters | Snapshot, Region of Interest (ROI), BLC, HLC, Day/Night Settings |
| Privacy Masks | 8 |
| WDR | True WDR (120dB) |
| SNR | >70dB |
| Image Enhancement | Rotation/Saturation/Contrast/Sharpness/Brightness/Hue/White Balance |
| DNR | 2D & 3D |
| VIDEO ANALYTICS | |
| Motion Detection | Yes |
| Tamper Detection | Yes |
| Trip/No Trip Detection | Yes |
| Object Intrusion/Zone Intrusion | Yes |
| Audio Exception | Yes |
| ALERTS | |
| IP Conflict | Yes |
| Network Disconnect | Yes |
| Storage Full | Yes |
| EVENTS AND ACTIONS | |
| Upload Image | SD, NAS, SFTP |
| Upload Clip | SD, NAS, SFTP |
| Notifications | E-mail, SMS, TCP |
| PROTOCOLS SUPPORTED | |
| Supported protocols | TCP/IP, HTTP, ARP, DSCP, QoS, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTCP, RTSP, PPPOE, SMTP, NTP, HTTPS, TLS/SSL, SFTP, ICMP, IGMP, 802.1x, SNMP, UPnP, Bonjour, UDP |
| Web Viewer | Supported in IE 8.0-11.0, Firefox 15.0-47.0, Chrome 20.0-54.0 |
| Browser | IE, Chrome, Mozilla |
| CYBER SECURITY | |
| Secure boot | Yes |
| Signed firmware | Yes |
| Data Encryption | AES 256 and RSA 2048 |
| IP Address Filtering | Yes |
| HTTPs Streaming | Yes, using TLS 1.2 |
| Edge Data Encryption | Yes |
| Network Authentication | Yes, 802.1x Network authentication |
| Secure Firmware Upgrade | Yes |
| Anti-roll back firmware | Yes |
| Web login Password protection | Yes |
| Unused debug interface protection | Yes |
| OPERATING PARAMETERS | |
| Power Supply | 12V (DC); 802.3af (PoE) |
| Power Consumption | Approximately 7W |
| Operating Humidity | Less than 95% RH (non-condensing) |
| Operating Temperature | -30°C to 60°C |
| Storage Temperature | -30°C to 60°C |
| PHYSICAL PARAMETERS | |
| Communication interface | 10Base-T/100BaseTX Ethernet (RJ-45) |
| Weight | 1.41kg |
| Color | Infinity White |
| Dimensions | Φ158mm x 134mm |
| Storage | NAS, SD Card |
| Certifications | BIS, CE, IP67, FCC Part-15 Subpart – B, ONVIF S G & T, IK10, UL, NEMA 4X**, STQC Certified with OWASP ASVS 4.0 L2 |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA CAMERA MATRIX DOME IR 5MP SATATYA CIDR50FL28CWP
Camera Dome IR 5MP SATATYA CIDR50FL28CWP là một giải pháp an ninh cao cấp, với sự kết hợp hoàn hảo giữa công nghệ hiện đại và thiết kế tiện ích. Với độ phân giải 5MP, sản phẩm này cung cấp hình ảnh sắc nét và rõ ràng, giúp bạn giám sát môi trường một cách chi tiết và hiệu quả.
Ống Kính Đa Dạng và Linh Hoạt:
Với ống kính 2.8mm, SATATYA CIDR50FL28CWP cung cấp một góc nhìn rộng lớn, giúp bạn quản lý một diện tích rộng một cách hiệu quả. Khả năng điều chỉnh tiêu cự cố định và khẩu độ linh hoạt (F 1.6 / F 2.0) cho phép bạn tinh chỉnh hình ảnh sao cho phù hợp với mọi môi trường giám sát.
Chức Năng Ghi Âm Tiện Ích:
Với tính năng hỗ trợ âm thanh, SATATYA CIDR50FL28CWP cho phép bạn ghi lại cảnh quay video kèm theo âm thanh, tăng cường khả năng giám sát và phân tích sự kiện. Hỗ trợ cả cổng Audio IN và Audio OUT, cùng với khả năng hai chiều, bạn có thể dễ dàng tương tác với môi trường giám sát từ xa.
Chất Lượng Xây Dựng Vững Chắc:
Camera được thiết kế với chuẩn IP67, đảm bảo khả năng chống nước và chống bám bụi, phù hợp với mọi điều kiện thời tiết. Với khả năng hoạt động trong nhiệt độ từ -30°C đến 60°C, sản phẩm này có thể hoạt động ổn định trong mọi môi trường khắc nghiệt.
An Toàn và Bảo Mật Tuyệt Đối:
Camera được trang bị nhiều tính năng bảo mật như Secure boot, Signed firmware, Data Encryption (AES 256 và RSA 2048), IP Address Filtering, HTTPs Streaming, Edge Data Encryption, Network Authentication, Secure Firmware Upgrade, Anti-roll back firmware, và nhiều tính năng bảo mật khác, giúp đảm bảo an toàn cho hệ thống giám sát của bạn.
SATATYA CIDR50FL28CWP là sự lựa chọn lý tưởng cho các ứng dụng giám sát an ninh, từ gia đình đến doanh nghiệp. Với hiệu suất vượt trội, tính linh hoạt và tính năng bảo mật tiên tiến, sản phẩm này sẽ mang lại sự yên tâm và an toàn tuyệt đối cho bạn và gia đình/công ty của bạn.
Liên hệ đặt hàng ngay hôm nay để nhận ưu đãi hấp dẫn lên tới 10% khi mua camera an ninh tại Viễn Thông Xanh!
Xem thêm sản phẩm khác: SATATYA CIDR50FL60CWS
Những lý do nên lựa chọn Camera Matrix Dome IR 5MP SATATYA CIDR50FL28CWP
Chất Lượng Hình Ảnh Vượt Trội: Với cảm biến hình ảnh 1/2.8" SONY CMOS 5MP Active Pixel, SATATYA CIDR50FL28CWP chụp được hình ảnh với độ chi tiết cao và màu sắc trung thực. Cảm biến quét tiến tiến và chức năng Back Illuminated Image sensor (STARVIS Series) giúp camera hoạt động mạnh mẽ trong mọi điều kiện ánh sáng, đặc biệt là trong điều kiện ánh sáng yếu.
Ống Kính Đa Dạng và Linh Hoạt:
Với ống kính 2.8mm, SATATYA CIDR50FL28CWP cung cấp một góc nhìn rộng lớn, giúp bạn quản lý một diện tích rộng một cách hiệu quả. Khả năng điều chỉnh tiêu cự cố định và khẩu độ linh hoạt (F 1.6 / F 2.0) cho phép bạn tinh chỉnh hình ảnh sao cho phù hợp với mọi môi trường giám sát.
Chức Năng Ghi Âm Tiện Ích:
Với tính năng hỗ trợ âm thanh, SATATYA CIDR50FL28CWP cho phép bạn ghi lại cảnh quay video kèm theo âm thanh, tăng cường khả năng giám sát và phân tích sự kiện. Hỗ trợ cả cổng Audio IN và Audio OUT, cùng với khả năng hai chiều, bạn có thể dễ dàng tương tác với môi trường giám sát từ xa.
Chất Lượng Xây Dựng Vững Chắc:
Camera được thiết kế với chuẩn IP67, đảm bảo khả năng chống nước và chống bám bụi, phù hợp với mọi điều kiện thời tiết. Với khả năng hoạt động trong nhiệt độ từ -30°C đến 60°C, sản phẩm này có thể hoạt động ổn định trong mọi môi trường khắc nghiệt.
An Toàn và Bảo Mật Tuyệt Đối:
Camera được trang bị nhiều tính năng bảo mật như Secure boot, Signed firmware, Data Encryption (AES 256 và RSA 2048), IP Address Filtering, HTTPs Streaming, Edge Data Encryption, Network Authentication, Secure Firmware Upgrade, Anti-roll back firmware, và nhiều tính năng bảo mật khác, giúp đảm bảo an toàn cho hệ thống giám sát của bạn.
SATATYA CIDR50FL28CWP là sự lựa chọn lý tưởng cho các ứng dụng giám sát an ninh, từ gia đình đến doanh nghiệp. Với hiệu suất vượt trội, tính linh hoạt và tính năng bảo mật tiên tiến, sản phẩm này sẽ mang lại sự yên tâm và an toàn tuyệt đối cho bạn và gia đình/công ty của bạn.
Liên hệ đặt hàng ngay hôm nay để nhận ưu đãi hấp dẫn lên tới 10% khi mua camera an ninh tại Viễn Thông Xanh!
Xem thêm sản phẩm khác: SATATYA CIDR50FL60CWS
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN CAMERA MATRIX DOME IR 5MP SATATYA CIDR50FL28CWP
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Rủi ro lộ clip từ camera gia đình: Nguyên nhân thực sự
Đầu ghi hình XVR là gì? Tại sao nên nâng cấp lên đầu ghi 5 trong 1
Hệ thống điện nhẹ (ELV): Cẩm nang chọn dây dẫn “chuẩn chỉnh“
WDR là gì? Công nghệ cân bằng sáng giúp camera quan sát rõ nét
Bảng báo giá cáp đồng trục các loại 12/05/2026
CCTV là gì? Tìm hiểu chi tiết về hệ thống CCTV
Cách sử dụng Media Converter cho hệ thống CCTV và Video IP
Cách khắc phục 7 Lỗi hay gặp nhất trong mạng PoE
Hệ thống NVR có PoE và không PoE thì kết nối với Camera IP kiểu gì?
Cách chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP
