Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Camera IR 8MP Matrix SATATYA MIBR80FL28CWS
- Độ phân giải 8MP (3840 x 2160) cho hình ảnh sắc nét và chi tiết.
- Cảm biến hình ảnh 1/2.8″ SONY – CMOS 8MP Active Pixel Progressive Scan, Back Illuminated Image sensor (STARVIS Series) giúp hoạt động hiệu quả ở mọi điều kiện ánh sáng.
- Ống kính 2.8mm cung cấp góc quan sát rộng lớn.
- Hỗ trợ nhiều chế độ ghi hình với đa dạng các profile stream.
- Các tính năng bảo mật tiên tiến như Secure boot, Data Encryption AES 256 và RSA 2048 đảm bảo an toàn cho dữ liệu và hệ thống giám sát.
- Chống nước, chống va đập (IP67, IK10), hoạt động ổn định trong mọi điều kiện môi trường.
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT CAMERA IR 8MP MATRIX SATATYA MIBR80FL28CWS
| Category | Specification |
|---|---|
| IMAGE SENSOR | |
| Resolution | 8 MP (3840 x 2160) |
| Sensor Type and Size | 1/2.8″ SONY – CMOS 8MP Active Pixel Progressive Scan, Back Illuminated Image sensor (STARVIS Series) |
| LENS | |
| Minimum Illumination | Color – 0.01 Lux @F1.2 (AGC ON) Monochrome – 0 Lux |
| Focal Length | 2.8mm |
| Focus Range | 0.3m to infinity |
| Field of View (FOV) | HFOV – 106.9° VFOV – 56.9° DFOV – 127.9° |
| Lens Mount | M12 |
| Focus | Fixed focus |
| Aperture (F#) | F 1.6/F2.0 |
| Iris Type | Fixed |
| IR Range | Up to 30m |
| IR Led Wavelength | 850nm |
| IR Switching | Auto/ Manual |
| HARDWARE SPECIFICATIONS | |
| SD Card Support | Up to 512GB |
| Camera Adjustment Angle | Pan: 0° to 360° Tilt: 0° to 90° Rotate: 0° to 360° |
| IMAGE AND VIDEO | |
| No of Stream Profiles | 4 |
| Stream Profiles | Profile 1: 4K @30fps (H.265/ H.264) Profile 2: D1 @30fps (H.265/H.264) Profile 3: 3MP @10fps (H.265/H.264/MJPEG) Profile 4: 2MP @15fps (H.265/H.264/MJPEG) |
| Available Resolutions | 3840 x 2160, 3200 x 1800, 2592 x 1944, 2592 x 1520, 2048 x 1536, 1920 x 1080, 720p, D1, VGA, 2CIF, CIF |
| Max Resolution | 3840 x 2160 |
| Bitrate | 128 kbps-16Mbps |
| Bitrate Type | CBR, VBR |
| Video Compression | H.265, H.264, MJPEG |
| Frame Rate | 1-30fps |
| Shutter Speed | 1/15s – 1/100000s |
| Adaptive Streaming | Yes |
| ONVIF Profiles | S, G and T |
| Alarm Recording | Pre and Post |
| Motion Recording | Yes |
| Video Parameters | Snapshot, Region of Interest (ROI), BLC, HLC, Day/Night Settings, Dynamic FPS |
| Privacy Masks | 8 |
| WDR | True WDR (120dB) |
| SNR | >70dB |
| Image Enhancement | Saturation/ Contrast/ Sharpness/ Brightness/ Auto Exposure/ HVS – Forensics/ Smart IR |
| DNR | 2D &3D |
| Video Analytics | Motion/No Motion Detection, Tamper Detection, Trip/No Trip Detection, Object Intrusion/Zone Intrusion |
| ALERTS | |
| IP Conflict | Yes |
| Network Disconnect | Yes |
| Storage Full | Yes |
| Time Triggered | Yes |
| EVENTS AND ACTIONS | |
| Upload Image | SD, NAS, SFTP |
| Upload Clip | SD, NAS, SFTP |
| Notifications | E-mail, SMS, TCP |
| PROTOCOLS SUPPORTED | |
| Supported protocols | TCP/IP, HTTP, HTTPs, ARP, DSCP, QoS, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTCP, RTSP, PPPOE, SMTP, NTP, HTTPS, TLS/SSL, SFTP, ICMP, IGMP, UDP, 802.1x, SNMP, UPnP, Bonjour, UDP |
| Web Viewer | Supported in IE 8.0-11.0, Firefox 15.0-47.0, Chrome 20.0-54.0 |
| Browser | IE, Chrome, Mozilla |
| OPERATING PARAMETERS | |
| Power Supply | 12V (DC); 802.3af (PoE) |
| Power Consumption | Maximum 8W |
| Operating Humidity | Less than 95% RH (non-condensing) |
| Operating Temperature | -30°C to 60°C |
| Storage Temperature | -30°C to 60°C |
| CYBER SECURITY | |
| Secure boot | Yes |
| Signed firmware | Yes |
| Data Encryption | AES 256 and RSA 2048 |
| IP Address Filtering | Yes |
| HTTPs Streaming | Yes, using TLS 1.2 |
| Edge Data Encryption | Yes |
| Network Authentication | Yes, 802.1x Network authentication |
| Secure Firmware Upgrade | Yes |
| Anti-roll back firmware | Yes |
| Web login Password Protection | Yes |
| Unused Debug Interface Protection | Yes |
| PHYSICAL PARAMETERS | |
| Communication interface | 10Base-T/100BaseTX Ethernet (RJ-45) |
| Weight | 500gms |
| Color | Infinity White |
| Dimensions | 155 x 75 (Length x Width) |
| Storage | NAS, SD Card |
| CERTIFICATIONS | |
| Certifications | BIS, CE, FCC Part-15 Subpart – B, ONVIF S & G T, IK10, IP67, STQC Certified with OWASP ASVS 4.0 L2 |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA CAMERA IR 8MP MATRIX SATATYA MIBR80FL28CWS
Giới thiệu chi tiết Camera IR 8MP Matrix SATATYA MIBR80FL28CWS với ống kính 2,8mm
Camera IR 8MP Matrix SATATYA MIBR80FL28CWS là một thiết bị vượt trội trong lĩnh vực giám sát an ninh, được thiết kế với công nghệ tiên tiến nhất để mang lại trải nghiệm giám sát chất lượng cao và đáng tin cậy. Với ống kính 2,8mm, sản phẩm này mang lại một góc quan sát rộng lớn, giúp bao phủ mọi góc độ và không gian, đồng thời giữ được độ chi tiết cao trong hình ảnh. Chất Lượng Hình Ảnh Vượt Trội: Với độ phân giải 8MP (3840 x 2160), Camera IR Matrix SATATYA MIBR80FL28CWS cung cấp hình ảnh sắc nét và chi tiết, cho phép quan sát và giám sát mọi sự kiện và hoạt động một cách rõ ràng và chi tiết. Cảm biến hình ảnh 1/2.8" SONY - CMOS 8MP Active Pixel kết hợp với quét tiến bộ Progressive Scan và công nghệ Back Illuminated Image sensor (STARVIS Series) giúp camera hoạt động hiệu quả ở mọi điều kiện ánh sáng, bao gồm cả trong điều kiện ánh sáng yếu.
Chức Năng Ghi Hình Linh Hoạt:
Camera này hỗ trợ nhiều chế độ ghi hình với đa dạng các profile stream, từ chất lượng cao 4K @30fps cho đến các cấu hình phù hợp với nhu cầu như D1 @30fps, 3MP @10fps và 2MP @15fps. Khả năng điều chỉnh độ phân giải linh hoạt cho phép người dùng tối ưu hóa lưu lượng mạng và dung lượng lưu trữ mà không ảnh hưởng đến chất lượng hình ảnh.
An Ninh Thông Tin Đảm Bảo:
Với các tính năng bảo mật tiên tiến như Secure boot, Signed firmware, Data Encryption AES 256 và RSA 2048, IP Address Filtering, HTTPs Streaming, Network Authentication, Secure Firmware Upgrade và nhiều tính năng khác, Camera IR Matrix SATATYA MIBR80FL28CWS đảm bảo an toàn cho dữ liệu và hệ thống giám sát, ngăn chặn các mối đe dọa từ bên ngoài.
Thích Ứng Với Mọi Điều Kiện Môi Trường:
Với khả năng chống nước, chống va đập (IP67, IK10), camera này hoàn toàn phù hợp để sử dụng cả trong nhà và ngoài trời. Nhiệt độ hoạt động rộng từ -30°C đến 60°C, kết hợp với công suất tiêu thụ thấp và khả năng điều chỉnh góc quan sát linh hoạt, đảm bảo camera hoạt động ổn định và hiệu quả trong mọi điều kiện môi trường.
Camera IR 8MP Matrix SATATYA MIBR80FL28CWS không chỉ là một thiết bị giám sát mà còn là một giải pháp an ninh toàn diện, đáp ứng mọi nhu cầu của khách hàng về giám sát an toàn và hiệu quả. Đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự tuyệt vời của sản phẩm này!
Quý khách có thể xem thêm sản phẩm:
- Thiết bị chuyển mạch Aruba Instant On 1930 8G – JL681A
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN CAMERA IR 8MP MATRIX SATATYA MIBR80FL28CWS
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Rủi ro lộ clip từ camera gia đình: Nguyên nhân thực sự
Đầu ghi hình XVR là gì? Tại sao nên nâng cấp lên đầu ghi 5 trong 1
Hệ thống điện nhẹ (ELV): Cẩm nang chọn dây dẫn “chuẩn chỉnh“
WDR là gì? Công nghệ cân bằng sáng giúp camera quan sát rõ nét
Bảng báo giá cáp đồng trục các loại 12/05/2026
CCTV là gì? Tìm hiểu chi tiết về hệ thống CCTV
Cách sử dụng Media Converter cho hệ thống CCTV và Video IP
Cách khắc phục 7 Lỗi hay gặp nhất trong mạng PoE
Hệ thống NVR có PoE và không PoE thì kết nối với Camera IP kiểu gì?
Cách chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP
