- Vật liệu: Thép tấm
- Cửa trước: Kính hoặc Mica trong suốt
- Chất liệu sơn: Sơn tĩnh điện mịn, chống xước, độ bền cao
- Màu sắc: Đen/Trắng
- Kích thước: W600xD600xH1110 (mm)
- Cân nặng: 48.5 kg
- Đường cáp vào/ra: 1 nóc, 1 đáy
- Tản nhiệt: 2 quạt gió trên đỉnh
- Tính năng khác: Có cảm biến nhiệt độ, dây tiếp địa, chống dò điện
- Tải trọng: 200kg
- Phụ kiện đi kèm: đồng hồ đo nhiệt độ tủ, quạt tản nhiệt, 2 chìa khóa, 10 Dây thít nhựa 15cm, 20 Bulong + ốc bắt thiết bị, 4 Pin cho cảm biến nhiệt độ, 4 chân đỡ hoặc 4 bánh xe.
Tài liệu tải xuống:
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Vật liệu | Thép tấm |
| Màu sắc | Đen/Trắng |
| Tiêu chuẩn thanh đỡ (Profile Rails) | 19 inch (48,26cm) có đánh số |
| Tính năng khác | Có cảm biến nhiệt độ, có dây tiếp địa, chống dò điện |
| Tải trọng | 200kg |
| Bảo mật | Khóa cơ |
| Cân nặng | 48.5 kg |
| Bảo hành | 3 năm tủ, 1 năm phụ kiện |
Sức chứa 22U trên diện tích mặt đáy 600x600
- Chiều cao lọt lòng 1110mm (chuẩn 22U) cung cấp cho bạn khoảng không gian cực kỳ thoải mái để xếp chồng hàng loạt các thiết bị viễn thông. Bạn có thể quy hoạch riêng biệt hệ thống nguồn điện, hệ thống quang và hệ thống điều hướng mạng nội bộ (LAN).
- Với độ sâu phủ bì chỉ 600mm, chiếc tủ tạo thành một khối lập phương mặt đáy vuông vức (600x600). Nhờ kích thước "thon gọn" này, bạn có thể dễ dàng đặt MTR-22U600 vào các góc phòng hẹp, hốc cầu thang hoặc hành lang chung cư mà không lo vướng víu.
Khung thép SPCC đầm chắc – Chịu tải 200kg
- Toàn bộ 4 thanh Profile chịu lực 19 inch bên trong được thiết kế tối ưu, giúp tủ gánh vác tải trọng tĩnh lên tới 200kg. Bạn có thể yên tâm đặt từ 2-3 bộ UPS hạng nặng vào gầm tủ mà không lo khung bị vặn xoắn.
Giám sát rủi ro & Tản nhiệt chủ động
Với 22U thiết bị điện tử, việc làm mát là yếu tố sống còn để kéo dài tuổi thọ vi mạch:
Di chuyển trơn tru trên mọi mặt sàn
Phụ kiện quy hoạch cáp khuyên dùng (Nên mua kèm)
Thanh quản lý cáp ngang 1U chuẩn 19 inch: Giải pháp hoàn hảo giúp giấu kín hàng chục nếp gấp dây mạng thừa ở mặt trước các Switch, mang lại luồng khí đối lưu thông thoáng nhất.
Câu hỏi thường gặp (FAQ)
1. Tủ 22U D600 này có phù hợp để tôi lắp Máy chủ (Server) Rackmount của hãng Dell/HP không?
Thường là KHÔNG. Tủ có chiều sâu phủ bì 600mm, chiều sâu sử dụng thực tế lọt lòng chỉ khoảng 500-530mm. Kích thước này chuyên dùng cho Switch, Router, Firewall, hệ thống tổng đài và các thiết bị lưu trữ NAS nhỏ. Các dòng máy chủ chuyên dụng tiêu chuẩn của Dell/HP/IBM thường dài trên 700mm, bắt buộc bạn phải sử dụng tủ sâu D800 hoặc D1000 mới có thể đóng được cửa sau.