Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ lưu điện MARUSON ULT-3KRT 23000VA/2700W
- Công suất 3000VA/2700W
- Điện áp đầu ra 100/110/120/127 or 200/208/220/230/240 VAC
- Dải điện áp 55-150VAC +/-5% or 110-300 +/-5%
- Chuẩn ổ cắm NEMA 5-30P
- Công suất đầy tải >= 0.99
- Điện áp đầu vào 100/110/115/120/127 VAC or 200/208/220/230/240 VAC
- Điện áp cho phép ±1%
- Tần số (đồng bộ) 47-53Hz hoặc 57-63Hz
- Tần số (chế độ Batt) 50/60Hz ± 0.5%
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ LưU đIệN MARUSON ULT-3KRT 23000VA/2700W
| Tiêu Chí | Thông Số |
|---|---|
| Công suất | 3000VA/2700W |
| Điện áp đầu ra | 100/110/120/127 or 200/208/220/230/240 VAC |
| Dải điện áp | 55-150VAC +/-5% or 110-300 +/-5% |
| Dải tần số | 40-70 Hz |
| Chuẩn ổ cắm | NEMA 5-30P |
| Công suất đầy tải | >= 0.99 |
| Điện áp đầu vào | 100/110/115/120/127 VAC or 200/208/220/230/240 VAC |
| Điện áp cho phép | ±1% |
| Tần số (đồng bộ) | 47-53Hz hoặc 57-63Hz |
| Tần số (chế độ Batt) | 50/60Hz ± 0.5% |
| Tỷ số gợn sóng | 5:01 |
| Độ méo sóng hài | ≦ 2% THD (tải tuyến tính), ≦ 4% THD (tải phi tuyến) |
| Dạng sóng đầu ra | Dạng sóng hình sine chuẩn |
| Chuẩn ổ cắm ra | NEMA 5-20R (4), 5-30R (1) |
| Quản lý | RS 232/USB |
| Phần mềm hỗ trợ | Window family, Linux, Sun solais, IBM Aix, Com pad true 64, SGIIRIX, Free BSD, HP-UX, MAC |
| Ắc quy | Loại ắc quy và số lượng 12V / 9Ah x 6 |
| Thời gian sạc | 4 giờ đạt 90% dung lượng |
| Dòng sạc Max | 1A |
| Điện áp sạc | 82.1 VDC ±1% |
| Hiển thị | Màn hình LCD |
| Kích thước (DxWxH) | 600 x 438 x 88 mm |
| Trọng lượng | 28 kg |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ: 0 – 40°C (không kết tụ hơi nước) |
| Tính năng | 1. Công nghệ: True double – conversion online |
| 2. Tự động chuyển đổi tần số 50/60Hz | |
| 3. Hệ số công suất đầu ra cao 0.97 | |
| 4. Chức năng tắt nguồn trong trường hợp khẩn cấp | |
| 5. Tiết kiệm điện năng với chế độ: ECO và advanced ECO | |
| 6. Tính năng mở rộng thời gian chạy (với Model “L”) | |
| 7. Dễ thay đổi màn hình LCD cho chế độ Rack/ Tower | |
| 8. N + X song song dự phòng có sẵn lên đến 3 đơn vị (đối với 6KVA & 10KVA) | |
| 9. Có chương trình quản lý điện năng đầu ra | |
| 10. Công nghệ điều khiển DSP (đối với 6KVA & 10KVA) |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ LưU đIệN MARUSON ULT-3KRT 23000VA/2700W
Bộ lưu điện MARUSON ULT-3KRT 23000VA/2700W chất lượng cao
Sản phẩm ULT-3KRTC là một bộ lưu điện (UPS) có công suất 3000VA/2700W, được thiết kế để cung cấp nguồn điện ổn định và liên tục cho các thiết bị điện tử quan trọng trong trường hợp xảy ra cúp điện hoặc các sự cố về điện. Điều này đảm bảo an toàn và ổn định cho hệ thống và dữ liệu của bạn.
Với dải điện áp đầu ra rộng từ 100/110/120/127 VAC đến 200/208/220/230/240 VAC và dải tần số hoạt động từ 40Hz đến 70Hz, sản phẩm này có khả năng tương thích với nhiều loại thiết bị điện khác nhau và các nguồn điện khác nhau trên thế giới.
Thông số kỹ thuật khác bao gồm chuẩn ổ cắm NEMA 5-30P cho đầu ra và NEMA 5-20R (4) cùng 5-30R (1) cho đầu vào, cùng với khả năng quản lý thông qua cổng RS 232/USB và phần mềm hỗ trợ nhiều hệ điều hành như Window family, Linux, Sun solais, IBM Aix, Com pad true 64, SGIIRIX, Free BSD, HP-UX, MAC.
Sản phẩm được trang bị ắc quy 12V / 9Ah x 6, cho thời gian sạc nhanh trong khoảng 4 giờ để đạt 90% dung lượng. Màn hình LCD hiển thị các thông số quan trọng như mức tải, điện áp ắc quy, chế độ hoạt động và các lỗi có thể xảy ra.
Với kích thước nhỏ gọn và trọng lượng chỉ 28kg, sản phẩm dễ dàng lắp đặt và di chuyển trong môi trường hoạt động khác nhau. Cùng với các tính năng như công nghệ True double-conversion online, chức năng tự động chuyển đổi tần số và hệ số công suất đầu ra cao, sản phẩm ULT-3KRTC là một lựa chọn lý tưởng để bảo vệ hệ thống và dữ liệu của bạn khỏi các sự cố liên quan đến điện năng.
Quý khách có thể xem thêm sản phẩm: Bộ Lưu Điện UPS MARUSON ULT-P6KRT 6000VA/6000W
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ LưU đIệN MARUSON ULT-3KRT 23000VA/2700W
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Card SNMP là gì? Tại sao cần nó để quản lý UPS từ xa qua mạng?
Viễn Thông Xanh – Nhà Phân Phối Bộ Lưu Điện UPS Masu
Bảng báo giá bộ lưu điện UPS hôm nay 12/05/2026
Nguồn điện AC và DC khác nhau thế nào?
Cách Đấu Nối Tiếp Bình Ắc Quy Để Có Nguồn Điện Mạnh Dễ Dàng
Phân biệt bộ lưu điện UPS online và UPS offline khác nhau ở điểm nào?
Làm thế nào để thực hiện bảo trì UPS?
Hiểu rõ về bộ lưu điện UPS 1 pha và 3 pha, nên sử dụng loại nào?
Có nên chọn một UPS trực tiếp với công suất ước tính của UPS?
MAKELSAN- nhà sản xuất hệ thống UPS hàng đầu Châu Âu
