Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ Lưu Điện UPS MARUSON ULT-P6KRT 6000VA/6000W
- Công suất 6000VA/6000W
- Điện áp đầu ra 208/220/230/240 VAC
- Dải điện áp đầu vào 110-300 VAC (100% tải)
- Dải tần số 46-54 Hz hoặc 56-64 Hz
- Chuẩn ổ cắm Cầu nối kẹp code
- Công suất >= 0.99 đầy tải
- Điện áp đầu vào 208/220/230/240 VAC
- Điện áp cho phép ±3%
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ LưU ĐIệN UPS MARUSON ULT-P6KRT 6000VA/6000W
| Tiêu Chí | Thông Số |
|---|---|
| Công suất | 6000VA/6000W |
| Điện áp đầu ra | 208/220/230/240 VAC |
| Dải điện áp đầu vào | 110-300 VAC (100% tải) |
| Dải tần số | 46-54 Hz hoặc 56-64 Hz |
| Chuẩn ổ cắm | Cầu nối kẹp code |
| Công suất | >= 0.99 đầy tải |
| Điện áp đầu vào | 208/220/230/240 VAC |
| Điện áp cho phép | ±3% |
| Tần số (đồng bộ) | 46-54Hz hoặc 56-64Hz |
| Tần số (chế độ Batt) | 50/60Hz ± 0.1% |
| Tỷ số gợn sóng | 3:01 |
| Độ méo sóng hài | ≤ 2% THD (tải tuyến tính) |
| Dạng sóng đầu ra | Dạng sóng hình sine chuẩn |
| Chuẩn ổ cắm ra | Cầu nối kẹp code |
| Quản lý | RS 232/USB |
| Ắc quy | Loại ắc quy và số lượng: 12V / 7Ah x 20 |
| Thời gian sạc | 9 giờ đạt 90% dung lượng |
| Dòng sạc Max | 1A |
| Điện áp sạc | 273 VDC ± 1% |
| Màn hình LCD | Hiển thị thông tin: Mức tải, điện áp ắc quy, chế độ ắc quy, chế độ AC, chế độ bypass, chế độ lỗi |
| Kích thước | UPS: 610 x 438 x 88 mm, BB: 600 x 483 x 133 mm |
| Trọng lượng | UPS: 17 kg, BB: 57 kg |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ: 0 – 40°C (không kết tụ hơi nước) |
| Độ ồn: | |
| Tính năng | 1. Công nghệ: True double – conversion online |
| 2. Hệ số công suất đầu ra cao 0.97 | |
| 3. Chức năng tắt nguồn trong trường hợp khẩn cấp | |
| 4. Tiết kiệm điện năng với chế độ: ECO và advanced ECO | |
| 5. Tính năng mở rộng thời gian chạy (với Model “L”) | |
| 6. Dễ thay đổi màn hình LCD cho chế độ Rack/ Tower | |
| 7. N + X song song dự phòng có sẵn lên đến 3 đơn vị (đối với 6KVA & 10KVA) | |
| 8. Có chương trình quản lý điện năng đầu ra | |
| 9. Công nghệ điều khiển DSP (đối với 6KVA & 10KVA) |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ LưU ĐIệN UPS MARUSON ULT-P6KRT 6000VA/6000W
Đặc điểm nổi bật của Bộ Lưu Điện UPS MARUSON ULT-P6KRT 6000VA/6000W
Sản phẩm ULT-P6KRTC là một thiết bị UPS (Uninterruptible Power Supply) mạnh mẽ và đáng tin cậy, được thiết kế để cung cấp nguồn điện ổn định và bảo vệ cho các thiết bị điện tử quan trọng trong môi trường văn phòng, trung tâm dữ liệu, và các ứng dụng công nghiệp.
Với công suất 6000VA/6000W, sản phẩm này có khả năng cung cấp nguồn điện ổn định và liên tục cho các thiết bị điện tử, giúp người dùng tránh mất điện và giảm thiểu rủi ro cho các thiết bị quan trọng.
Điều chỉnh điện áp và tần số đầu vào linh hoạt, sản phẩm này có thể hoạt động trong một loạt các điều kiện môi trường khác nhau. Nó cung cấp một dạng sóng hình sine chuẩn và tỷ lệ nén dòng điện cao để bảo vệ thiết bị kết nối.
Thiết bị đi kèm với các tính năng quản lý tiên tiến bao gồm giao diện RS232/USB và hỗ trợ phần mềm trên nhiều hệ điều hành khác nhau như Windows, Linux, và macOS. Màn hình LCD hiển thị thông tin chi tiết về tình trạng của UPS và hệ thống nguồn điện.
Với một loạt các tính năng như chế độ ECO, khả năng mở rộng thời gian chạy, và chức năng điều khiển DSP, sản phẩm ULT-P6KRTC là lựa chọn lý tưởng cho các ứng dụng đòi hỏi sự ổn định và tin cậy trong việc cung cấp nguồn điện dự phòng.
Quý khách có thể xem thêm sản phẩm: Bộ Lưu Điện UPS MARUSON ULT-W10K(L) 10000VA/8000W
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ LưU ĐIệN UPS MARUSON ULT-P6KRT 6000VA/6000W
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Card SNMP là gì? Tại sao cần nó để quản lý UPS từ xa qua mạng?
Viễn Thông Xanh – Nhà Phân Phối Bộ Lưu Điện UPS Masu
Bảng báo giá bộ lưu điện UPS hôm nay 12/05/2026
Nguồn điện AC và DC khác nhau thế nào?
Cách Đấu Nối Tiếp Bình Ắc Quy Để Có Nguồn Điện Mạnh Dễ Dàng
Phân biệt bộ lưu điện UPS online và UPS offline khác nhau ở điểm nào?
Làm thế nào để thực hiện bảo trì UPS?
Hiểu rõ về bộ lưu điện UPS 1 pha và 3 pha, nên sử dụng loại nào?
Có nên chọn một UPS trực tiếp với công suất ước tính của UPS?
MAKELSAN- nhà sản xuất hệ thống UPS hàng đầu Châu Âu
