Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ Lưu Điện MARUSON ULT-W2KGMS
- Dãi điện áp ngõ vào rộng (100 – 300VAC)
- Có sẵn chế độ Converter.
- Chế độ ECO giúp tiết kiệm năng lượng.
- Tương thích với máy phát điện.
- Dòng sạc có thể mở rộng đến 6A đối với các Model cần lưu điện trong thời gian dài (L).
- Smart SNMP hoạt động tốt với cả cổng USB hoặc RS-232
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ LưU ĐIệN MARUSON ULT-W2KGMS
| Thông số kỹ thuật | Sản phẩm ULT-W2KGMS |
|---|---|
| NGÕ RA | |
| Công suất | 2000VA / 1800W |
| Điện áp ngõ ra | 200 / 208 / 220 / 230 / 240 VAC |
| Dãi tần số | 47 – 53 hz or 57 – 63 hz (phạm vi đồng bộ) |
| Tỉ lệ nén dòng điện | 3 : 1 (tối đa) |
| Độ méo hài | ≤ 3% THD (tải tuyến tính) / ≤ 6% THD (tải phi tuyến) |
| Thời gian chuyển mạch từ chế độ điện lưới sang chế độ ắc quy | 0ms |
| Thời gian chuyển mạch từ chế độ Inverter sang chế độ Bypass | 4ms (trung bình) |
| NGÕ VÀO | |
| Điện áp vào danh định | 200 / 208 / 220 / 230 / 240 VAC |
| Dãi điện áp | 160280VAC (ở tải 100%); 110300VAC (ở tải 50%) |
| Dãi tần số | 40 – 70 Hz |
| HIỆU SUẤT | |
| Chế độ AC | 89% |
| Chế độ Battery | 87% |
| ẮC QUY | |
| Loại Ắc quy và số lượng | 12V / 9Ah x 4 |
| Thời gian sạc | 4 giờ (90% dung lượng) |
| Dòng sạc | 1A |
| Điện áp sạc | 54.7VDC ± 1% |
| ĐÈN CHỈ THỊ / CHẾ ĐỘ BẢO VỆ / CỔNG QUẢN LÝ | |
| Màn hình LCD | Hiển thị mức tải, mức ắc quy, chế độ AC, chế độ ắc quy, chế độ bypass và tín hiệu lỗi |
| Smart RS-232 / USB | Hỗ trợ Windows® 2000 / 2003 / XP / Vista / 2008 / 7 / 8 / 10, Linux, Unix và MAC |
| SNMP (tùy chọn) | Quản lý điện từ trình quản lý SNMP và trình duyệt web |
| VẬT LÝ | |
| Kích thước (DxWxH) | 397 x 145 x 220 mm |
| Trọng lượng | 17 kg |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ LưU ĐIệN MARUSON ULT-W2KGMS
UPS Maruson ULT-W2KGMS là một giải pháp lưu điện đa năng và tin cậy, với công nghệ online sóng sin chuẩn và chuyển đổi kép. Bộ điều khiển vi xử lý được tối ưu, kèm theo chế độ ECO giúp tiết kiệm năng lượng.
Sản phẩm tương thích với máy phát điện và có dải điện áp ngõ vào rộng từ 100 đến 300VAC. Thời gian lưu điện đáng tin cậy được ước tính cho từng công suất khác nhau. Màn hình hiển thị giúp dễ dàng giám sát và truy cập trạng thái UPS. Sản phẩm được áp dụng cho nhiều mục đích như phòng server, thiết bị văn phòng, thiết bị tin học và viễn thông, hệ thống bảo mật, v.v.
BẢNG ƯỚC TÍNH THỜI GIAN LƯU ĐIỆN ULT-W2KGMS
| 200W | 56 phút |
| 400W | 26 phút |
| 600W | 18 phút |
| 800W | 10 phút |
| 1000W | 8 phút |
| 1200W | 6 phút |
| 1400W | 4.5 phút |
| 1800W | 2 phút |
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ LưU ĐIệN MARUSON ULT-W2KGMS
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Card SNMP là gì? Tại sao cần nó để quản lý UPS từ xa qua mạng?
Viễn Thông Xanh – Nhà Phân Phối Bộ Lưu Điện UPS Masu
Bảng báo giá bộ lưu điện UPS hôm nay 12/05/2026
Nguồn điện AC và DC khác nhau thế nào?
Cách Đấu Nối Tiếp Bình Ắc Quy Để Có Nguồn Điện Mạnh Dễ Dàng
Phân biệt bộ lưu điện UPS online và UPS offline khác nhau ở điểm nào?
Làm thế nào để thực hiện bảo trì UPS?
Hiểu rõ về bộ lưu điện UPS 1 pha và 3 pha, nên sử dụng loại nào?
Có nên chọn một UPS trực tiếp với công suất ước tính của UPS?
MAKELSAN- nhà sản xuất hệ thống UPS hàng đầu Châu Âu
