Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ lưu điện UPS APC SMT1500RMI2U 1.5KVA LCD RM 2U 230V
Mã sản phẩm SMT1500RMI2U
Xuất xứ Philippines
Tên màu Đen
Bảo hành 36 tháng đối với Mainboard, 24 tháng đối với Ắc quy
Tình trang Còn hàng
Giá tham khảo:
20.090.000 ₫
(Chưa VAT)
21.650.000 ₫
GIẢM -7%
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá niêm yết:
21.650.000 ₫
Giá khuyến mại:
20.090.000 ₫
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ LưU đIệN UPS APC SMT1500RMI2U 1.5KVA LCD RM 2U 230V
| Thông số kỹ thuật sản phẩm | SMT1500RMI2U |
| NGÕ RA | |
| Công suất | 1500VA / 1000W |
| Điện áp danh định | 230V (Có thể cấu hình mức điện áp danh định 220V hoặc 240V) |
| Tần số | 47-53Hz đối với tần số danh định 50Hz 57-63Hz đối với tần số danh định 60Hz |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Kết nối ngõ ra (NEMA) | 4 cổng IEC320 C13 |
| Nhóm ngõ ra chuyển mạch | 1 |
| NGÕ VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V |
| Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính (Dãi có thể canh chỉnh cực đại) | 170 – 304V |
| Tần số | 50/60Hz +/- 3Hz (Tự động nhận dạng) |
| Kết nối ngõ vào | IEC320 C14 |
| ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG | |
| Loại Ắc quy | Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng |
| Ắc quy thay thế | APCRBC133 |
| ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN | |
| 200 W | 27 phút |
| 500 W | 12 phút |
| 600 W | 9 phút |
| 700 W | 7 phút |
| 1000 W | 4 phút |
| Full tải | 4 phút |
| GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ | |
| Cổng giao tiếp | Serial (RJ45), USB và khe cắm thông minh SmartSlot |
| Các cảnh báo âm thanh và bảng điều khiển | Màn hình LCD anpha số với các đèn chỉ thị trạng thái LED, cảnh báo Ắc quy, trạng thái ắc quy thấp và trễ cấu hình |
| Cắt nguồn khẩn cấp (EPO) | Tùy chọn |
| VẬT LÝ | |
| Kích thước (mm) (HxWxD) | 89 x 432 x 457 |
| Trọng lượng (kg) | 28.64 |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ LưU đIệN UPS APC SMT1500RMI2U 1.5KVA LCD RM 2U 230V
Bộ lưu điện UPS APC SMT1500RMI2U 1.5KVA LCD RM 2U 230V
Bộ lưu điện UPS APC SMT1500RMI2U sử dụng công nghệ Line Interactive khắc phục được những nhược điểm của dòng tiêu chuẩn là có thêm chức năng ổn áp để điiều chỉnh điện áp đầu ra dùng cho tải thiết bị.Nếu điện lưới không ổn đinh UPS cải tiến công nghệ Line Interactive sẽ tự động chuyển nấc để đáp ứng nhu cầu sử dụng của mạch điện. [caption id="attachment_15498" align="aligncenter" width="923"]
Bộ lưu điện UPS APC SMT1500RMI2U[/caption]
- SMT1500RMI2U cung cấp bảo vệ năng lượng thông minh và hiệu quả, giúp đảm bảo nguồn điện ổn định và an toàn cho các thiết bị kết nối.
- Bộ UPS này cung cấp năng lượng pin tạm thời khi mất điện, giúp đảm bảo tính liên tục của các thiết bị kết nối trong thời gian chuyển đổi sang nguồn điện dự phòng.
- SMT1500RMI2U có chế độ tiết kiệm năng lượng, giúp giảm chi phí vận hành và tỏa nhiệt, đồng thời tối ưu hóa hiệu suất hoạt động của hệ thống.
- Bộ UPS này được trang bị màn hình LCD hiển thị trạng thái, cung cấp thông tin chi tiết về tải và trạng thái pin, giúp người dùng dễ dàng quản lý và giám sát hệ thống.
- SMT1500RMI2U có khả năng điều chỉnh hệ số công suất để tương thích với các máy chủ PFC (Power Factor Correction), giúp cải thiện hiệu suất và độ ổn định của nguồn điện.
- Bộ UPS này được trang bị tính năng kết nối thông minh, cho phép giám sát từ xa và cung cấp thông báo tự động về trạng thái hoạt động, đồng thời hỗ trợ cập nhật phần mềm từ cơ bản đến dịch vụ hỗ trợ nâng cao.
- SMT1500RMI2U có chế độ sạc pin tự điều chỉnh điện áp theo nhiệt độ pin, giúp nâng cao tuổi thọ của pin và tăng khả năng hoạt động của hệ thống UPS.
Tính năng nổi bật của bộ lưu điện UPS APC SMT1500RMI2U
APC SMT1500RMI2U là dòng bộ lưu điện thông minh với những tính năng nổi trội như:
- Chế độ Green (Green Mode) hiệu quả cao: Hiệu quả tối ưu về mặt tiết kiệm chi phí làm mát và hiệu năng.
- Nguồn phân cấp mạng: Cung cấp các điều kiện nguồn ổn định nhất bằng bộ điều chỉnh điện áp tự động AVR, bộ lọc nhiễu và chống sốc điện
- Cắt nguồn khẩn cấp EPO: Cung cấp chế độ shutdown UPS từ xa khi gặp các sự cố cháy hoặc trường hợp khẩn cấp khác (2,200VA hoặc hơn)
- Cổng giao tiếp: Serial, USB và SmartSlot cho các card rời
- Màn hình LCD anpha: Giao diện trực quan cung cấp thông tin chi tiết và chính xác với khả năng cấu hình cục bộ
- Quản lý Ắc quy cải tiến: Bộ sạc bù nhiệt kéo dài tuổi thọ và thời hạn thay thế theo khuyến nghị
- Bộ ngắt kết nối Ắc quy: Là cách thuận tiện để ngắt nối nối Ắc quy khi vận chuyển
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ LưU đIệN UPS APC SMT1500RMI2U 1.5KVA LCD RM 2U 230V
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Card SNMP là gì? Tại sao cần nó để quản lý UPS từ xa qua mạng?
Viễn Thông Xanh – Nhà Phân Phối Bộ Lưu Điện UPS Masu
Bảng báo giá bộ lưu điện UPS hôm nay 12/05/2026
Nguồn điện AC và DC khác nhau thế nào?
Cách Đấu Nối Tiếp Bình Ắc Quy Để Có Nguồn Điện Mạnh Dễ Dàng
Phân biệt bộ lưu điện UPS online và UPS offline khác nhau ở điểm nào?
Làm thế nào để thực hiện bảo trì UPS?
Hiểu rõ về bộ lưu điện UPS 1 pha và 3 pha, nên sử dụng loại nào?
Có nên chọn một UPS trực tiếp với công suất ước tính của UPS?
MAKELSAN- nhà sản xuất hệ thống UPS hàng đầu Châu Âu
