Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ lưu điện UPS Masu MS-3KS LCD
- Công suất mạnh mẽ 3000VA/2700W, phù hợp cho thiết bị công suất lớn.
- Thời gian chuyển mạch 0ms, bảo vệ thiết bị không bị gián đoạn.
- Màn hình LCD hiển thị đầy đủ trạng thái hoạt động và cảnh báo.
- Hỗ trợ mở rộng ắc quy linh hoạt, thời gian sạc nhanh.
- Cổng giao tiếp USB/RS-232, mở rộng với NMC, Modbus, Relay Card.
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Model | MS – 3KS LCD |
| Công suất | 3000VA/2700W |
| NGÕ VÀO | |
| Ngưỡng điện áp ngõ vào | 100 – 300 VAC |
| Ngưỡng tần số ngõ vào | 40Hz – 70Hz |
| Kế nối ngõ vào | Một pha có nối đất |
| Hệ số công suất ngõ vào | ≥ 0.99 |
| NGÕ RA | |
| Điện áp ngõ ra | 200/208/220/230/240VAC |
| Độ ẩn định điện áp ngõ ra | ± 1% |
| Kết nối điện ngõ ra | Một pha có nối đất |
| Tần số ngõ ra | 50Hz hoặc 60Hz ±0.1Hz |
| THD ngõ ra | ≤ 3% (Tải tuyến tính) ≤ 6% (Tải phi tuyến tính) |
| Thời gian chuyển mạch | 0 ms |
| Dạng sóng | Sóng sin chuẩn |
| Khả năng quá tải | 1 phút 105 – 125% tải 30 giây 125 – 150% tải 0.5 giây > 150% tải |
| Hiệu suất điện lưới | 90% |
| Hiệu suất ắc quy | 88% |
| ẮC QUY | |
| Dung lượng ắc quy | Ắc quy mở rộng theo nhu cầu |
| Số lượng ắc quy | 8 |
| Thời gian sạc | 4 giờ đạt 90% dung lượng |
| Dòng sạc | 1.0A/2.0A/4.0A/6.0 A (Adjustable) |
| Điện áp sạc | 109.4 VDC ± 1% |
| MÀN HÌNH HIỂN THỊ | |
| Màn hình LCD | Công suất tải, dung lượng ắc quy, chế độ điện lưới, chế độ ắc quy, chế độ bypass, chỉ báo lỗi |
| CẢNH BÁO CHUÔNG | |
| Chế độ ắc quy | 4 giây 1 beep |
| Ắc quy yếu | 1 giây 1 beep |
| Quá tải | 1 giây 2 beep |
| UPS lỗi | Beep liên tục |
| GIAO TIẾP | |
| Cổng giao tiếp | USB/RS-232 |
| Khe cắm mở rộng | NMC Card, Modbus Card, Relay Card |
| THÔNG SỐ VẬT LÝ | |
| Kích thước sản phẩm (Rộng x Sâu x Cao)mm | 190 x 420 x 318 |
| Trọng lượng sản phẩm (Kg) | 7.4 Kg |
Đặc điểm nổi bật của bộ lưu điện UPS Masu MS-3KS LCD
1. Hệ thống ắc quy linh hoạt
Bộ lưu điện UPS Masu MS-3KS LCD hỗ trợ ắc quy mở rộng, đáp ứng nhu cầu thời gian lưu điện khác nhau tùy theo môi trường sử dụng.
Với 8 ắc quy và thời gian sạc chỉ 4 giờ để đạt 90%, UPS Masu MS-3KS LCD luôn sẵn sàng cung cấp nguồn điện khi cần thiết. Dòng sạc linh hoạt từ 1.0A đến 6.0A và điện áp sạc 109.4 VDC ± 1% đảm bảo ắc quy luôn hoạt động hiệu quả và bền bỉ.
2. Màn hình LCD trực quan, dễ dàng giám sát
Màn hình LCD hiển thị đầy đủ thông tin quan trọng như:- Công suất tải hiện tại
- Dung lượng ắc quy còn lại
- Chế độ hoạt động: điện lưới, ắc quy, bypass
- Cảnh báo lỗi hệ thống
- Chế độ ắc quy: 4 giây 1 tiếng beep
- Ắc quy yếu: 1 giây 1 beep
- Quá tải: 1 giây 2 beep
- Lỗi UPS: Beep liên tục
- Kết nối và mở rộng linh hoạt
- NMC Card
- Modbus Card
- Relay Card
Nếu bạn đang tìm kiếm một giải pháp bộ lưu điện công suất cao, hiệu suất ổn định, kết nối linh hoạt và dễ quản lý, thì Bộ lưu điện UPS Masu MS-3KS LCD chính là sự lựa chọn lý tưởng. UPS Masu MS-3KS LCD không chỉ giúp bảo vệ hệ thống điện của bạn trước các rủi ro về nguồn mà còn giúp nâng cao tuổi thọ thiết bị và đảm bảo hoạt động liên tục, không gián đoạn.
Xem thêm:
https://vtxdev.appnewtech.com/san-pham/bo-luu-dien-ups-masu-ms-6ks-lcd/ Bộ lưu điện UPS Masu MS-3KS LCD này có sẵn luôn không ad?
Nội thành Hà Nội có được miễn phí vận chuyển không ad?
Mua bộ lưu điện Masu MS-3KS này có bảo hành chính hãng không, nếu gặp sự cố có nhân viên kỹ thuật hỗ trợ không ạ?
Rất hài lòng với Masu MS-3KS. Cái LCD hiển thị thông số rất tiện lợi để theo dõi tình trạng của bộ lưu điện
