Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ lưu điện UPS APC SURTD3000XLI RT 3KVA 230V
Mã sản phẩm SURTD3000XLI
Xuất xứ Philippines
Tên màu Đen
Bảo hành 24 tháng
Tình trang Còn hàng
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ LưU đIệN UPS APC SURTD3000XLI RT 3KVA 230V
| Thông số kỹ thuật sản phẩm | SURTD3000XLI |
| NGÕ RA | |
| Công suất | 3000VA / 2100W |
| Điện áp danh định | 230V |
| Ghi chú điện áp ngõ ra | Có thể cấu hình điện áp danh định ngõ ra tại các mức 220V, 230V hoặc 240V |
| Méo điện áp ngõ ra | < 3% |
| Tần số ngõ ra | 50/60 Hz +/- 3 Hz, user có thể chỉnh +/- 0.1 |
| Điện áp ngõ ra khác | 220V, 240V |
| Hệ số đỉnh tải | 3:1 |
| Công nghệ | Online chuyển đổi kép |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Kết nối ngõ ra | 2 cổng IEC 320 C19 (Ắc quy dự phòng) 8 cổng IEC 320 C13 (Ắc quy dự phòng) |
| Bypass | Bypass nội (tự động hoặc thủ công) |
| NGÕ VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V |
| Tần số ngõ vào | 50/60 Hz +/- 5 Hz (auto sensing) |
| Kết nối ngõ vào | British BS1363A, IEC-320 C20, Schuko CEE 7/EU1-16P |
| Chiều dài dây | 2.44m |
| Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính | 160V – 280V |
| Số lượng dây nguồn | 1 |
| Điện áp vào khác | 220V, 240V |
| ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG | |
| Loại Ắc quy | Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng |
| Số Ắc quy đi kèm | 2 |
| Thời gian nạp sạc thông thường | 2.5 giờ |
| Ắc quy thay thế | APCRBC140 |
| Số lượng RBC | 1 |
| Thời gian chạy mở rộng | 1 |
| Dung lượng Ắc quy (VAh) | 960 |
| ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN | |
| 200 W | 3 giờ 10 phút |
| 500 W | 1 giờ 18 phút |
| 700 W | 54 phút |
| 900 W | 41 phút |
| 1000 W | 36 phút |
| 1300 W | 27 phút |
| 1600 W | 20 phút |
| 2000W | 15 phút |
| GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ | |
| Cổng giao tiếp | Serial (RJ45), khe cắm thông minh SmartSlot |
| Bảng điều khiển | Màn hình trạng thái LED với tải và biểu đồ cột Ắc quy. Các trạng thái cảnh báo gồm Online, On battery, Thay thế Ắc quy, quá tải, và chỉ thị Bypass |
| Cắt nguồn khẩn cấp (EPO) | Có |
| Số lượng giao tiếp SmartSlot có sẵn | 1 |
| VẬT LÝ | |
| Kích thước (mm) | 43.2 x 13 x 66 |
| Trọng lượng (kg) | 63.64 |
| Chiều cao rack | 3U |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ LưU đIệN UPS APC SURTD3000XLI RT 3KVA 230V
Bộ lưu điện UPS APC SURTD3000XLI RT 3KVA 230V
Trong số các sản phẩm bộ lưu điện đang được bán trên thị trường thì cái tên phổ biến và được nhiều người biết đến nhất là Bộ lưu điện UPS APC. Với việc không ngừng ứng dụng nhưng công nghệ mới vào từng sản phẩm giúp các sản phẩm của APC được thị trường đánh giá cao bởi chất lượng cũng như giá thành. Hôm nay, Viễn Thông Xanh gửi tới khách hàng 1 sản phẩm mới của hãng Bộ lưu điện UPS APC SURT3000XLI RT 3KVA. UPS APC SURT3000XLI RT 3KVA sử dụng công nghệ chuyển đổi kép, có độ nhạy cao và được sử dụng để cung cấp nguồn bảo vệ Server, mạng số liệu/thoại, phòng thí nghiệm y học, và các ứng dụng công nghiệp khác. [caption id="attachment_15598" align="aligncenter" width="744"]
SURT3000XLI 3KVA[/caption]
Khi các hệ thống quan trong yêu cầu hoạt động trong nhiều giờ, UPS APC SURT3000XLI có thể được cấu hình nối với các khối ắc quy để đáp ứng nhu cầu về thời gian hoạt động mong muốn.
Viễn Thông Xanh phân phối các dòng sản phẩm Bộ lưu điện UPS của những nhà sản xuất nổi tiếng trên thế giới như APC, Protech, Santak…. Với giá thành rẻ nhất thị trường cùng chất lượng sản phẩm và chế độ bảo hành của nhà sản xuất. Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá Bộ lưu điện UPS APC SURTD3000XLI RT 3KVA 230V vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được biết thông tin chi tiết.
Xem thêm: Bộ lưu điện UPS APC SURTD5000XLI RT 5KVA 230V
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ LưU đIệN UPS APC SURTD3000XLI RT 3KVA 230V
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Card SNMP là gì? Tại sao cần nó để quản lý UPS từ xa qua mạng?
Viễn Thông Xanh – Nhà Phân Phối Bộ Lưu Điện UPS Masu
Bảng báo giá bộ lưu điện UPS hôm nay 12/05/2026
Nguồn điện AC và DC khác nhau thế nào?
Cách Đấu Nối Tiếp Bình Ắc Quy Để Có Nguồn Điện Mạnh Dễ Dàng
Phân biệt bộ lưu điện UPS online và UPS offline khác nhau ở điểm nào?
Làm thế nào để thực hiện bảo trì UPS?
Hiểu rõ về bộ lưu điện UPS 1 pha và 3 pha, nên sử dụng loại nào?
Có nên chọn một UPS trực tiếp với công suất ước tính của UPS?
MAKELSAN- nhà sản xuất hệ thống UPS hàng đầu Châu Âu
