Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ lưu điện UPS Masu MS-1KS LCD
- Công suất 1000VA/900W, phù hợp cho thiết bị văn phòng và gia đình.
- Chuyển mạch 0ms, bảo vệ thiết bị không bị ngắt khi mất điện.
- Sóng sin chuẩn, ổn định cho các thiết bị điện tử nhạy cảm.
- Màn hình LCD hiển thị trạng thái và cảnh báo lỗi rõ ràng.
- Thiết kế nhỏ gọn, tiết kiệm không gian lắp đặt.
Giá tham khảo:
7.250.000 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
7.250.000 ₫
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ LưU đIệN UPS MASU MS-1KS LCD
| Model | MS – 1KS LCD |
| Công suất | 1000VA/900W |
| NGÕ VÀO | |
| Ngưỡng điện áp ngõ vào | 100 – 300 VAC |
| Ngưỡng tần số ngõ vào | 40Hz – 70Hz |
| Kế nối ngõ vào | Một pha có nối đất |
| Hệ số công suất ngõ vào | ≥ 0.99 |
| NGÕ RA | |
| Điện áp ngõ ra | 200/208/220/230/240VAC |
| Độ ẩn định điện áp ngõ ra | ± 1% |
| Kết nối điện ngõ ra | Một pha có nối đất |
| Tần số ngõ ra | 50Hz hoặc 60Hz ±0.1Hz |
| THD ngõ ra | ≤ 3% (Tải tuyến tính) ≤ 6% (Tải phi tuyến tính) |
| Thời gian chuyển mạch | 0 ms |
| Dạng sóng | Sóng sin chuẩn |
| Khả năng quá tải | 1 phút 105 – 125% tải 30 giây 125 – 150% tải 0.5 giây > 150% tải |
| Hiệu suất điện lưới | 90% |
| Hiệu suất ắc quy | 87% |
| ẮC QUY | |
| Dung lượng ắc quy | Mở rộng theo nhu cầu sử dụng ( Chưa bao gồm ắc quy) |
| Số lượng ắc quy | 3 |
| Thời gian sạc | 4 giờ đạt 90% dung lượng |
| Dòng sạc | 1.0A/2.0A/4.0A/6.0 A (Adjustable) |
| Điện áp sạc | 41.0 VDC ± 1% |
| MÀN HÌNH HIỂN THỊ | |
| Màn hình LCD | Công suất tải, dung lượng ắc quy, chế độ điện lưới, chế độ ắc quy, chế độ bypass, chỉ báo lỗi |
| CẢNH BÁO CHUÔNG | |
| Chế độ ắc quy | 4 giây 1 beep |
| Ắc quy yếu | 1 giây 1 beep |
| Quá tải | 1 giây 2 beep |
| UPS lỗi | Beep liên tục |
| GIAO TIẾP | |
| Cổng giao tiếp | USB/RS-232 |
| Khe cắm mở rộng | NMC Card, Modbus Card, Relay Card |
| THÔNG SỐ VẬT LÝ | |
| Kích thước sản phẩm (Rộng x Sâu x Cao)mm | 145 x 282 x 220 |
| Trọng lượng sản phẩm (Kg) | 4.1 Kg |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ LưU đIệN UPS MASU MS-1KS LCD
Trong thời đại số, sự ổn định nguồn điện là yếu tố sống còn đối với hệ thống máy tính, thiết bị mạng, camera giám sát và nhiều thiết bị điện tử khác. Bộ lưu điện UPS Masu MS-1KS LCD là lựa chọn lý tưởng dành cho các hộ gia đình, văn phòng nhỏ và các hệ thống thiết bị cần được bảo vệ trước sự cố mất điện hoặc dao động điện áp.
Với công suất 1000VA/900W, Bộ lưu điện UPS Masu MS-1KS LCD sở hữu nhiều tính năng vượt trội, thiết kế nhỏ gọn, dễ lắp đặt và sử dụng.
Tính năng này giúp người dùng tối ưu chi phí đầu tư ban đầu và mở rộng thời gian lưu điện khi cần thiết.
Bên cạnh đó, hệ thống cảnh báo âm thanh giúp người dùng kịp thời phát hiện sự cố:
Với công suất 1000VA/900W, Bộ lưu điện UPS Masu MS-1KS LCD sở hữu nhiều tính năng vượt trội, thiết kế nhỏ gọn, dễ lắp đặt và sử dụng.
Ưu điểm nổi bật của Bộ lưu điện UPS Masu MS-1KS LCD
1. Ắc quy linh hoạt và tiết kiệm
- Ắc quy mở rộng tùy chọn: Bộ lưu điện UPS Masu MS-1KS LCD không bao gồm sẵn ắc quy, cho phép người dùng linh hoạt cấu hình theo nhu cầu.
- Số lượng ắc quy hỗ trợ: 3 ắc quy.
- Thời gian sạc nhanh: chỉ 4 giờ để đạt 90% dung lượng.
- Dòng sạc có thể điều chỉnh: 1.0A, 2.0A, 4.0A, 6.0A.
- Điện áp sạc: 41.0 VDC ± 1%.
Tính năng này giúp người dùng tối ưu chi phí đầu tư ban đầu và mở rộng thời gian lưu điện khi cần thiết.
2. Màn hình LCD thông minh giúp giám sát dễ dàng
UPS Masu MS-1KS LCD được trang bị màn hình LCD hiện đại, hiển thị đầy đủ các thông số vận hành:- Công suất tải đang sử dụng
- Dung lượng ắc quy còn lại
- Chế độ nguồn: điện lưới, ắc quy, bypass
- Trạng thái cảnh báo lỗi
Bên cạnh đó, hệ thống cảnh báo âm thanh giúp người dùng kịp thời phát hiện sự cố:
- Tình trạng Âm báo
- Chạy bằng ắc quy 4 giây 1 beep
- Ắc quy yếu 1 giây 1 beep
- Quá tải 1 giây 2 beep
- UPS bị lỗi Beep liên tục
3. Kết nối và mở rộng linh hoạt
Bộ lưu điện UPS Masu MS-1KS LCD hỗ trợ kết nối qua các cổng tiêu chuẩn và khe cắm mở rộng:- Giao tiếp: USB / RS-232
- Khe cắm mở rộng: hỗ trợ lắp NMC Card, Modbus Card, Relay Card
- Điều này giúp dễ dàng tích hợp UPS vào hệ thống phần mềm giám sát hoặc trung tâm điều khiển từ xa.
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ LưU đIệN UPS MASU MS-1KS LCD
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Card SNMP là gì? Tại sao cần nó để quản lý UPS từ xa qua mạng?
Viễn Thông Xanh – Nhà Phân Phối Bộ Lưu Điện UPS Masu
Bảng báo giá bộ lưu điện UPS hôm nay 12/05/2026
Nguồn điện AC và DC khác nhau thế nào?
Cách Đấu Nối Tiếp Bình Ắc Quy Để Có Nguồn Điện Mạnh Dễ Dàng
Phân biệt bộ lưu điện UPS online và UPS offline khác nhau ở điểm nào?
Làm thế nào để thực hiện bảo trì UPS?
Hiểu rõ về bộ lưu điện UPS 1 pha và 3 pha, nên sử dụng loại nào?
Có nên chọn một UPS trực tiếp với công suất ước tính của UPS?
MAKELSAN- nhà sản xuất hệ thống UPS hàng đầu Châu Âu
