Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ lưu điện UPS APC SURT2000XLI RT 2KVA 230V
Mã sản phẩm SURT2000XLI 2KVA
Xuất xứ Philippines
Tên màu Đen
Bảo hành 24 tháng
Tình trang Còn hàng
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ LưU đIệN UPS APC SURT2000XLI RT 2KVA 230V
| Thông số kỹ thuật sản phẩm | SURT2000XLI |
| NGÕ RA | |
| Công suất | 2000VA / 1400W |
| Điện áp danh định | Có thể cấu hình điện áp ra danh định 220V, 230V hoặc 240V |
| Hiệu suất hoạt động ở chế độ Full tải | Lên đến 92% |
| Tần số ngõ ra | 50/60 Hz +/- 3Hz, người dùng có thể tự canh chỉnh |
| Kết nối ngõ ra | 6 cổng IEC320 C13 |
| NGÕ VÀO | |
| Điện áp vào danh định | 230V |
| Tần số ngõ vào | 45 – 65Hz (nhận dạng tự động) |
| Kết nối ngõ vào | IEC320 C20, Schuko CEE7/EU1-16P, Bristish BS1363A |
| Bypass | Tự động hoặc thủ công (Đã tích hợp) |
| ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG | |
| Loại Ắc quy | Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng |
| Ắc quy thay thế | RBC31 |
| ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN | |
| 200 W | 60 phút |
| 500 W | 21 phút |
| 700 W | 14 phút |
| 900 W | 9 phút |
| 1000 W | 8 phút |
| 1300 W | 5 phút |
| Nửa tải | 14 phút |
| Full tải | 4 phút |
| GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ | |
| Cổng giao tiếp | DB-9 RS-232, khe cắm thông minh SmartSlot, USB |
| Cắt nguồn khẩn cấp (EPO) | Không |
| Bảng điều khiển | LED |
| VẬT LÝ | |
| Chiều cao Rack | 2U |
| Kích thước (mm) (Cao x Rộng x Sâu) | 43.2 x 85 x 483 |
| Trọng lượng (kg) | 25 |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ LưU đIệN UPS APC SURT2000XLI RT 2KVA 230V
Bộ lưu điện UPS APC SURT2000XLI RT 2KVA 230V
Bộ lưu điện UPS APC SURT2000XLI RT 2KVA sử dụng công nghệ chuyển đổi kép, có độ nhạy cao và được sử dụng để cung cấp nguồn bảo vệ Server, mạng số liệu/thoại, phòng thí nghiệm y học, và các ứng dụng công nghiệp khác. UPS APC SURT2000XLI RT 2KVA Có thể hỗ trợ tải từ 1KVA đến 20KVA ở kiểu lắp đặt rack/tower, Smart-UPS On-Line có các loại kích thước từ 2U đến 12U. Các model UPS có công suất từ 15KVA đến 20KVA có thể hỗ trợ các server yêu cầu nghiêm ngặt về nguồn điện hoặc bảo vệ các thiết bị có tải lớn. [caption id="attachment_15598" align="aligncenter" width="744"]
SURT2000XLI 2KVA[/caption]
Khi các hệ thống quan trong yêu cầu hoạt động trong nhiều giờ, UPS APC SURT2000XLI có thể được cấu hình nối với các khối ắc quy để đáp ứng nhu cầu về thời gian hoạt động mong muốn.
Viễn Thông Xanh phân phối các dòng sản phẩm Bộ lưu điện UPS của những nhà sản xuất nổi tiếng trên thế giới như APC, Protech, Santak…. Với giá thành rẻ nhất thị trường cùng chất lượng sản phẩm và chế độ bảo hành của nhà sản xuất. Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá Bộ lưu điện UPS APC SURT2000XLI RT 2KVA vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được biết thông tin chi tiết.
Xem thêm: Bộ lưu điện UPS APC SURTD3000XLI RT 3KVA 230V
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ LưU đIệN UPS APC SURT2000XLI RT 2KVA 230V
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Card SNMP là gì? Tại sao cần nó để quản lý UPS từ xa qua mạng?
Viễn Thông Xanh – Nhà Phân Phối Bộ Lưu Điện UPS Masu
Bảng báo giá bộ lưu điện UPS hôm nay 12/05/2026
Nguồn điện AC và DC khác nhau thế nào?
Cách Đấu Nối Tiếp Bình Ắc Quy Để Có Nguồn Điện Mạnh Dễ Dàng
Phân biệt bộ lưu điện UPS online và UPS offline khác nhau ở điểm nào?
Làm thế nào để thực hiện bảo trì UPS?
Hiểu rõ về bộ lưu điện UPS 1 pha và 3 pha, nên sử dụng loại nào?
Có nên chọn một UPS trực tiếp với công suất ước tính của UPS?
MAKELSAN- nhà sản xuất hệ thống UPS hàng đầu Châu Âu
