Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ Lưu Điện UPS MARUSON ULT-1KRT 1000VA/900W
- Công suất 1000VA/900W
- Điện áp đầu ra 100/110/120/127 or 200/208/220/230/240 VAC
- Dải điện áp 55-150VAC +/-5% or 110-300 +/-5%
- Dải tần số 40-70 Hz
- Chuẩn ổ cắm NEMA 5-15P
- Công Suất >= 0.99 đầy tải
- Điện áp đầu vào 100/110/115/120/127 VAC or 200/208/220/230/240 VAC
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ LưU ĐIệN UPS MARUSON ULT-1KRT 1000VA/900W
| Tiêu chí | Thông số |
|---|---|
| Công suất | 1000VA/900W |
| Điện áp đầu ra | 100/110/120/127 or 200/208/220/230/240 VAC |
| Dải điện áp | 55-150VAC +/-5% or 110-300 +/-5% |
| Dải tần số | 40-70 Hz |
| Chuẩn ổ cắm | NEMA 5-15P |
| Công Suất | >= 0.99 đầy tải |
| Điện áp đầu vào | 100/110/115/120/127 VAC or 200/208/220/230/240 VAC |
| Điện áp cho phép | ±1% |
| Tần số (đồng bộ) | 47-53Hz hoặc 57-63Hz |
| Tần số (chế độ Batt) | 50/60Hz ± 0.5% |
| Tỷ số gợn sóng | 5:01 |
| Độ méo sóng hài | ≤ 2% THD (tải tuyến tính), ≤ 4% THD (tải phi tuyến tính) |
| Dạng sóng đầu ra | Dạng sóng hình sine chuẩn |
| Chuẩn ổ cắm ra | NEMA 5-15R (4) |
| Quản lý | RS 232/USB |
| Phần mềm hỗ trợ | Window family, Linux, Sun solais, IBM Aix, Com pad true 64, SGIIRIX, Free BSD, HP-UX, MAC |
| Tùy chọn SNMP | Có |
| Quản lý điện năng | Từ người quản trị và trình duyệt web |
| Loại ắc quy và số lượng | 12V / 9Ah x 2 |
| Thời gian sạc | 4 giờ đạt 90% dung lượng |
| Dòng sạc | Max1A |
| Điện áp sạc | 27.4 VDC ±1% |
| Hiển thị | Màn hình LCD |
| Thông tin hiển thị | Mức tải, điện áp ắc quy, chế độ ắc quy, chế độ AC, chế độ bypass, chế độ lỗi |
| Kích thước (DxWxH) (mm) | 380 x 438 x 88 mm |
| Trọng lượng (kg) | 12.9 |
| Nhiệt độ | 0 – 40°C (không kết tụ hơi nước) |
| Độ ồn | |
| Tính năng | True double – conversion online, Tự động chuyển đổi tần số 50/60Hz, Hệ số công suất đầu ra cao 0.97 |
| Chức năng tắt nguồn trong trường hợp khẩn cấp, Tiết kiệm điện năng với chế độ ECO và advanced ECO | |
| Tính năng mở rộng thời gian chạy (với Model “L”), Dễ thay đổi màn hình LCD cho chế độ Rack/ Tower | |
| N + X song song dự phòng có sẵn lên đến 3 đơn vị (đối với 6KVA & 10KVA), Có chương trình quản lý điện năng đầu ra | |
| Công nghệ điều khiển DSP (đối với 6KVA & 10KVA) |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ LưU ĐIệN UPS MARUSON ULT-1KRT 1000VA/900W
Giới thiệu chi tiết Bộ Lưu Điện UPS MARUSON ULT-1KRT 1000VA/900W
Sản phẩm ULT-1KRT là một bộ lưu điện (UPS) công suất 1000VA/900W, được thiết kế để cung cấp nguồn điện ổn định và bảo vệ cho các thiết bị điện tử quan trọng trong môi trường văn phòng và gia đình. Điểm đặc biệt của sản phẩm này là khả năng linh hoạt trong điện áp đầu ra, với các tùy chọn điện áp danh định từ 100V đến 240VAC, và dải điện áp rộng từ 55V đến 300VAC, đảm bảo sự tương thích với nhiều loại thiết bị điện tử khác nhau.
Ngoài ra, ULT-1KRT cung cấp một loạt các tính năng an toàn và hiệu suất cao, như dạng sóng hình sine chuẩn đầu ra và tỷ lệ gợn sóng thấp, giúp bảo vệ thiết bị khỏi các biến động và nhiễu điện.
Sản phẩm cũng được trang bị màn hình LCD hiển thị thông tin chi tiết về trạng thái của UPS, cùng với khả năng quản lý thông qua cổng RS 232/USB và phần mềm hỗ trợ đa nền tảng.
Với thiết kế nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ, ULT-1KRT dễ dàng lắp đặt và di chuyển trong các không gian hạn chế, đồng thời mang lại sự linh hoạt và tiện ích cho người sử dụng.
Quý khách có thể xem thêm sản phẩm:
- Bộ Lưu Điện UPS MARUSON ULT-P10KRT 10000VA/10000W
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ LưU ĐIệN UPS MARUSON ULT-1KRT 1000VA/900W
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Card SNMP là gì? Tại sao cần nó để quản lý UPS từ xa qua mạng?
Viễn Thông Xanh – Nhà Phân Phối Bộ Lưu Điện UPS Masu
Bảng báo giá bộ lưu điện UPS hôm nay 12/05/2026
Nguồn điện AC và DC khác nhau thế nào?
Cách Đấu Nối Tiếp Bình Ắc Quy Để Có Nguồn Điện Mạnh Dễ Dàng
Phân biệt bộ lưu điện UPS online và UPS offline khác nhau ở điểm nào?
Làm thế nào để thực hiện bảo trì UPS?
Hiểu rõ về bộ lưu điện UPS 1 pha và 3 pha, nên sử dụng loại nào?
Có nên chọn một UPS trực tiếp với công suất ước tính của UPS?
MAKELSAN- nhà sản xuất hệ thống UPS hàng đầu Châu Âu
