Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ lưu điện UPS Online Rack Masu MS-10KRS LCD
- Công suất 10KVA/9000W
- Loại sóng Sóng sin chuẩn
- Hệ số công suất đầu ra PF0.9
- Ắc quy 12V (dung lượng mở rộng theo nhu cầu)
- Điện áp đầu vào 110V – 300VAC
- Dòng sạc 1A – 6A (có thể điều chỉnh)
- Trọng lượng 18kg
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Model | MS – 10KSR LCD |
| Công suất | 10KVA/9000W |
| NGÕ VÀO | |
| Ngưỡng điện áp ngõ vào | 110 – 300 VAC |
| Ngưỡng tần số ngõ vào | 40Hz – 70Hz |
| Kế nối ngõ vào | Một pha có nối đất |
| Hệ số công suất ngõ vào | ≥ 0.99 |
| NGÕ RA | |
| Điện áp ngõ ra | 200/208/220/230/240VAC |
| Độ ẩn định điện áp ngõ ra | ± 1% |
| Kết nối điện ngõ ra | Một pha có nối đất |
| Tần số ngõ ra | 50Hz hoặc 60Hz ±0.1Hz |
| THD ngõ ra | ≤ 3% (Tải tuyến tính)≤ 5% (Tải phi tuyến tính) |
| Thời gian chuyển mạch | 0 ms |
| Dạng sóng | Sóng sin chuẩn |
| Khả năng quá tải | 1 phút 105 – 125% tải30 giây 125 – 150% tải 0.5 giây > 150% tải |
| Hiệu suất điện lưới | 92% |
| Hiệu suất ắc quy | 90% |
| ẮC QUY | |
| Dung lượng ắc quy | 12V mở rộng dung lượng theo yêu cầu |
| Số lượng ắc quy | 16 |
| Thời gian sạc | 4 giờ đạt 90% dung lượng |
| Dòng sạc | 1A |
| Điện áp sạc | 218.4 VDC ± 1% |
| MÀN HÌNH HIỂN THỊ | |
| Màn hình LCD | Công suất tải, dung lượng ắc quy, chế độ điện lưới, chế độ ắc quy, chế độ bypass, chỉ báo lỗi |
| CẢNH BÁO CHUÔNG | |
| Chế độ ắc quy | 4 giây 1 beep |
| Ắc quy yếu | 1 giây 1 beep |
| Quá tải | 1 giây 2 beep |
| UPS lỗi | Beep liên tục |
| GIAO TIẾP | |
| Cổng giao tiếp | USB/RS-232 |
| Khe cắm mở rộng | NMC Card, Modbus Card, Relay Card |
| THÔNG SỐ VẬT LÝ | |
| Kích thước sản phẩm (Rộng x Sâu x Cao)mm | Thân UPS: 438 x 580 x 133 (3U)Khay ắc quy: 438 x 668 x 88 (2U) |
| Trọng lượng sản phẩm (Kg) | Thân UPS: 18 Kg |
Đặc điểm nổi bật của Bộ lưu điện UPS Online Rack Masu MS-10KRS LCD
1. Masu MS-10KRS LCD Hiệu suất cao, chuyển mạch 0ms
-
Công nghệ Online Double Conversion đảm bảo điện áp đầu ra luôn ổn định, không bị gián đoạn dù có sự cố về điện lưới.
-
Thời gian chuyển mạch bằng 0ms, bảo vệ thiết bị khỏi các cú sốc điện.
-
Dạng sóng sin chuẩn, phù hợp cho các thiết bị yêu cầu điện áp đầu ra chất lượng cao.
2. Khả năng hoạt động linh hoạt
-
Điện áp đầu vào rộng: từ 110 – 300VAC, phù hợp với điều kiện điện lưới không ổn định tại Việt Nam.
-
Tần số hoạt động 40Hz – 70Hz, dễ dàng thích nghi với nhiều môi trường điện.
-
Tự động điều chỉnh điện áp và tần số để duy trì nguồn ra ổn định ±1%.
3. Chịu tải tốt, bảo vệ vượt trội
-
Khả năng quá tải linh hoạt:
-
105 – 125% tải: hoạt động trong 1 phút
-
125 – 150% tải: hoạt động trong 30 giây
-
150% tải: hoạt động 0.5 giây
-
-
THD ngõ ra ≤ 3% (tải tuyến tính) và ≤ 5% (tải phi tuyến tính) – đảm bảo chất lượng điện đầu ra mượt mà và ổn định.
-
Hiệu suất cao: 92% khi sử dụng điện lưới và 90% khi hoạt động bằng ắc quy – tiết kiệm điện năng tối đa.
4. Hệ thống ắc quy mở rộng – Linh hoạt và bền bỉ
-
Hệ thống ắc quy gồm 16 bình 12V, có thể mở rộng theo nhu cầu sử dụng.
-
Thời gian sạc nhanh: chỉ 4 giờ để đạt 90% dung lượng.
-
Điện áp sạc ổn định: 218.4VDC ± 1%, đảm bảo tuổi thọ ắc quy.
5. Màn hình LCD thông minh – Dễ dàng theo dõi trạng thái
-
Màn hình LCD hiển thị đầy đủ các thông tin như: công suất tải, dung lượng ắc quy, trạng thái hoạt động (chế độ điện lưới, chế độ ắc quy, chế độ bypass), và báo lỗi.
-
Hệ thống cảnh báo bằng âm thanh giúp người dùng nhận biết sự cố kịp thời:
-
Chế độ ắc quy: Beep mỗi 4 giây
-
Ắc quy yếu: Beep mỗi giây
-
Quá tải: Beep đôi mỗi giây
-
UPS lỗi: Cảnh báo liên tục
-
6. Kết nối và mở rộng dễ dàng
-
Tích hợp cổng giao tiếp USB/RS-232, hỗ trợ quản lý và giám sát qua máy tính.
-
Hỗ trợ các khe cắm mở rộng: NMC Card, Modbus Card, Relay Card, giúp tích hợp vào hệ thống quản lý mạng chuyên nghiệp.
7. Thiết kế dạng rack tiết kiệm không gian
-
Thiết kế nhỏ gọn dạng rack 3U và 2U, dễ dàng lắp đặt vào tủ rack chuẩn 19 inch.
-
Kích thước thân UPS: 438 x 580 x 133 mm
-
Khay ắc quy: 438 x 668 x 88 mm
-
Trọng lượng thân UPS: 18 kg – thuận tiện cho việc vận chuyển và lắp đặt.
Kết luận
Masu MS-10KRS LCD là giải pháp UPS lý tưởng dành cho hệ thống máy chủ, thiết bị CNTT và viễn thông. Sản phẩm không chỉ có hiệu suất cao, độ ổn định tuyệt vời mà còn tích hợp nhiều tính năng thông minh và bảo vệ tối ưu, giúp doanh nghiệp luôn an tâm trước mọi sự cố điện.
Quý khách có nhu cầu mua sản phẩm vui lòng liên hệ với Viễn Thông Xanh qua hotline: 0973.497.685 - 0979.354796 để được tư vấn, nhận báo giá nhanh chóng nhất
Xem thêm:
https://vtxdev.appnewtech.com/san-pham/bo-luu-dien-ups-online-rack-masu-ms-6krs-lcd/
