Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ phát wifi Aruba Instant On AP22 (RW) – R4W02A
- Hỗ trợ công nghệ Wi-Fi 6 mới nhất, đem lại hiệu suất kết nối mạng tối ưu.
- Tốc độ truyền dữ liệu đồng thời: Đạt tốc độ lên đến 1.2 Gbps ở băng tần 5 GHz và 574 Mbps ở băng tần 2.4 GHz
- Trang bị anten ngầm có độ tăng cao, giúp cải thiện phạm vi và chất lượng phủ sóng mạng.
- Linh hoạt kết nối với nhiều thiết bị khác nhau thông qua các giao thức như Bluetooth, IEEE 802.11b/g/n/ac/ax.
- Đi kèm với kẹp gắn trần và kẹp gắn bề mặt rắn
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ PHáT WIFI ARUBA INSTANT ON AP22 (RW) – R4W02A
| Product | Aruba Instant On AP22 R4W02A |
| Description | Aruba Instant On AP22 (RW) 2×2 Wi-Fi 6 Indoor Access Point |
| Form Factor | Wall / ceiling mountable – indoor |
| Data Link Protocol | Bluetooth, IEEE 802.11b, IEEE 802.11a, IEEE 802.11g, IEEE 802.11n, IEEE 802.11ac, 802.11ax |
| Interface | Uplink Gigabit Ethernet port, with PoE-in support (802.3af) |
| Frequency Band | 2.4 GHz, 5 GHz |
| Performance | Concurrent data rate (5 GHz): 1.2 Gbps |
| Concurrent data rate (2.4 GHz): 574 Mbps | |
| Antennas | Down-tilt omni-directional antennas for 2×2 MIMO with peak antenna gain of 4.3dBi in 2.4GHz and 5.6dBi in 5GHz (of the effective, combined pattern for both antennas in each band). |
| Included Accessories | Ceiling rail mount clip, solid surface mount clip |
| DC Power | 12V |
| Power Over Ethernet (PoE) Supported | 802.3af PoE |
| Dimensions (WxDxH) | 160mm x 160mm x 37mm |
| Weight | 500g |
| Environmental | Operating temperature: 0° C to +40° C (+32° F to +104° F) |
| Manufacturer Warranty | 2-year warranty |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ PHáT WIFI ARUBA INSTANT ON AP22 (RW) – R4W02A
Bộ phát wifi Aruba Instant On AP22 (RW) – R4W02A chất lượng cao
Bộ phát wifi Aruba Instant On AP22 (RW) – R4W02A là một sản phẩm tiên tiến trong lĩnh vực kết nối mạng không dây, đặc biệt được thiết kế cho môi trường sử dụng trong nhà. Được trang bị công nghệ Wi-Fi 6, Bộ phát wifi Aruba Instant On AP22 (RW) – R4W02A là một bước tiến lớn trong công nghệ mạng không dây, mang lại hiệu suất kết nối cao và đáng tin cậy.
Bộ phát wifi Aruba Instant On AP22 (RW) – R4W02A hỗ trợ nhiều giao thức kết nối, bao gồm Bluetooth, IEEE 802.11b, IEEE 802.11a, IEEE 802.11g, IEEE 802.11n, IEEE 802.11ac và 802.11ax, giúp tương thích với nhiều thiết bị khác nhau trên thị trường. Với tốc độ truyền dữ liệu đồng thời lên đến 1.2 Gbps ở băng tần 5 GHz và 574 Mbps ở băng tần 2.4 GHz, AP22 (RW) – R4W02Ađảm bảo kết nối mạng nhanh chóng và ổn định, phù hợp cho môi trường sử dụng có nhu cầu kết nối lớn.
Bên cạnh đó, Bộ phát wifi Aruba Instant On AP22 (RW) – R4W02Anày được trang bị anten ngầm có thể điều chỉnh hướng, giúp cải thiện hiệu suất phủ sóng mạng. Anten này có độ tăng tối đa là 4.3dBi ở băng tần 2.4GHz và 5.6dBi ở băng tần 5GHz.
Sản phẩm đi kèm với kẹp gắn trần và kẹp gắn bề mặt rắn, giúp dễ dàng lắp đặt và triển khai trong mọi môi trường sử dụng.
Aruba Instant On AP22 (RW) – R4W02A được hỗ trợ bảo hành trong 2 năm, đảm bảo sự yên tâm cho người dùng và tạo điều kiện thuận lợi cho doanh nghiệp và nhà hàng trong việc triển khai hệ thống mạng không dây.
Quý khách có thể xem thêm sản phẩm: Bộ phát wifi Aruba Instant On AP22 – R6M50A
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ PHáT WIFI ARUBA INSTANT ON AP22 (RW) – R4W02A
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Wi-Fi 7 Sẽ Thay Đổi Cách Chúng Ta Sử Dụng Mạng Nội Bộ Như Thế Nào?
Tại Sao WiFi Full Vạch Nhưng Không Vào Được Mạng
Wireless là gì? Tất tần tật về công nghệ mạng không dây hiện đại
Băng Tần Kép Là Gì? Nên Dùng WiFi 2.4GHz Hay 5GHz
WiFi Mesh và Bộ Kích Sóng: Đâu Là “Chân Ái“ Cho Nhà Nhiều Tầng?
Cục phát Wifi là gì? Phân loại các loại cục phát Wi-Fi hiện nay
Cách thức hoạt động của sóng điện từ
Wifi 5 Ghz là gì? Trải nghiệm tốc độ tuyệt đỉnh từ kết nối mạng không dây
Wifi 6 là gì? Công nghệ mạng không dây mạnh mẽ nhất
Wifi Mesh là gì? Ưu điểm và ứng dụng
