Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ lưu điện UPS MAKELSAN 2KVA ONLINE
Mã sản phẩm MAKELSAN 2KVA Online
Xuất xứ Turkey
Bảo hành 24 tháng
Tình trang Còn hàng
Giá tham khảo:
17.900.000 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
17.900.000 ₫
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ LưU đIệN UPS MAKELSAN 2KVA ONLINE
| Công suất | 2000VA/1800W |
| THÔNG TIN NGUỒN VÀO | |
| Điện áp danh định | 220VAC |
| Phạm vi điện áp | 160-300VAC +/- 5% |
| Phạm vi tần số | 40Hz-70Hz |
| Hệ số công suất | >= 0.98 |
| THÔNG SỐ NGUỒN RA | |
| Phạm vi điện áp | 220VAC +/- 1% |
| Phạm vi tần số | 50Hz-60Hz |
| Thời gian chuyển mạch | Từ chế độ AC sang chế độ Ắc quy : 0ms Từ chế độ Inverter sang chế độ Bypass : 4ms |
| Khả năng chịu đựng quá tải | 105% – 150% : Chuyển sang chế độ Bypass sau 30s > 150% : Chuyển sang chế độ Bypass sau 300ms |
| Dạng sóng | Sóng sin chuẩn |
| Hệ số nén | 3:1 |
| ẮC QUY | |
| Điện áp DC | 72V |
| Số lượng và chủng loại | 6 x 7Ah |
| Thời gian lưu điện | 8 phút (50% tải). |
| Thời gian sạc | Dưới 8 giờ đạt 90% dung lượng |
| Dòng nạp sạc | Mô hình tiêu chuẩn 1A, mô hình Long Time 6A |
| THÔNG SỐ HIỂN THỊ VÀ CẢNH BÁO | |
| Lỗi sử dụng | Phát ra tiếng bíp sau mỗi 4s |
| Ắc quy thấp | Phát ra tiếng bíp sau mỗi giây |
| Quá tải | Phát ra tiếng bíp 2 lần / 1 giây |
| Lỗi UPS | Phát ra tiếng bíp dài |
| GIAO TIẾP KẾT NỐI | |
| Khe cắm | RJ45 ; RS232 ; USB (tùy chọn) |
| KÍCH THƯỚC | |
| Kích thước sản phẩm (mm) LxWxH | 190x452x341 |
| Trọng lượng (kgs) | 23.5 |
| MÔI TRƯỜNG HOẠT ĐỘNG | |
| Độ ẩm | 0-90% không hơi nước. |
| Nhiệt độ | 00C – 400C |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ LưU đIệN UPS MAKELSAN 2KVA ONLINE
Khi bạn dùng máy tính để bàn và các thiết bị ngoại vi bằng cách cắm trực tiếp vào nguồn điện nhà, thì việc mất điện sẽ ảnh hưởng đến hoạt động của chúng. Bộ lưu điện UPS hoạt động bằng cách sử dụng một bình ắc-quy gắn sẵn bên trong, và một mạch chuyển tức thời giữa nguồn điện cấp bên ngoài và điện từ bình ắc-quy để giữ nguồn cấp cho máy tính để bàn và các thiết bị ngoại vi được liên tục.
Với tính năng của mình Bộ lưu điện UPS MAKELSAN 2KVA ONLINE giúp cho người sử dụng tránh được những hỏng hóc về phần cứng không đáng có cũng như giúp cho dữ liệu của người dùng không bị mất trong các trường hợp mất điện đột ngột, người sử dụng vẫn có thời gian để có thể lưu lại dữ liệu của mình.
Với tính năng của mình Bộ lưu điện UPS MAKELSAN 2KVA ONLINE giúp cho người sử dụng tránh được những hỏng hóc về phần cứng không đáng có cũng như giúp cho dữ liệu của người dùng không bị mất trong các trường hợp mất điện đột ngột, người sử dụng vẫn có thời gian để có thể lưu lại dữ liệu của mình.
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ LưU đIệN UPS MAKELSAN 2KVA ONLINE
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Card SNMP là gì? Tại sao cần nó để quản lý UPS từ xa qua mạng?
Viễn Thông Xanh – Nhà Phân Phối Bộ Lưu Điện UPS Masu
Bảng báo giá bộ lưu điện UPS hôm nay 12/05/2026
Nguồn điện AC và DC khác nhau thế nào?
Cách Đấu Nối Tiếp Bình Ắc Quy Để Có Nguồn Điện Mạnh Dễ Dàng
Phân biệt bộ lưu điện UPS online và UPS offline khác nhau ở điểm nào?
Làm thế nào để thực hiện bảo trì UPS?
Hiểu rõ về bộ lưu điện UPS 1 pha và 3 pha, nên sử dụng loại nào?
Có nên chọn một UPS trực tiếp với công suất ước tính của UPS?
MAKELSAN- nhà sản xuất hệ thống UPS hàng đầu Châu Âu
