Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ Lưu Điện UPS MARUSON POW-500AGMU 500VA/250W
- Công suất 500VA/250W
- Điện áp đầu ra 220/230/240 VAC
- Dải tần số 50 ~ 60 Hz
- Điều chỉnh điện áp ± 10%
- Điều chỉnh tần số ± 1% Hz
- Điện áp vào danh định 220/230/240 VAC
- Dải điện áp 140-300 VAC
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ LưU ĐIệN UPS MARUSON POW-500AGMU 500VA/250W
| Tiêu Chí | Thông Số |
|---|---|
| Công suất | 500VA/250W |
| Điện áp đầu ra | 220/230/240 VAC |
| Dải tần số | 50 ~ 60 Hz |
| Điều chỉnh điện áp | ± 10% |
| Điều chỉnh tần số | ± 1% Hz |
| Dạng sóng | Sóng sine mô phỏng |
| Điện áp vào danh định | 220/230/240 VAC |
| Dải điện áp | 140-300 VAC |
| Dải tần số | 50 ~ 60 Hz (tự động điều chỉnh) |
| Loại ắc quy và số lượng | 12V/4.5Ah x1 |
| Thời gian sạc | 4 tiếng đạt tới 90% dung lượng |
| Thời gian chuyển mạch | 2-6 ms |
| Thời gian lưu | 18 phút (bộ PC cơ bản) |
| Hiển thị | Chế độ xoay chiều, Đèn xanh sáng, Chế độ ắc quy, Đèn xanh nhấp nháy |
| Chế độ bảo vệ | Bảo vệ quá tải, Quá tải, Phóng điện, Nạp điện nhiều |
| Kích thước (DxWxH) | 279 x 101 x 142 mm |
| Trọng lượng | 3.6 kg |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động/Độ ẩm: 0-40°C / 0-95% RH ( không ngưng tụ), Độ ồn: Dưới 40dB |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ LưU ĐIệN UPS MARUSON POW-500AGMU 500VA/250W
Sản phẩm POW-500AGMU là một ổ điện dự phòng đa năng với công suất 500VA/250W, được thiết kế để cung cấp nguồn điện ổn định cho các thiết bị điện áp 220/230/240 VAC trong môi trường văn phòng hoặc gia đình.
Với dải tần số hoạt động từ 50 đến 60 Hz và khả năng điều chỉnh điện áp và tần số, sản phẩm này đảm bảo rằng các thiết bị kết nối sẽ luôn hoạt động ổn định ngay cả khi có biến động điện áp hoặc tần số.
Được trang bị ắc quy 12V/4.5Ah x1, POW-500AGMU có thời gian sạc nhanh chỉ trong 4 tiếng để đạt tới 90% dung lượng, và có thời gian lưu tối đa lên đến 18 phút cho một bộ PC cơ bản khi xảy ra cúp điện. Thiết bị này cũng được trang bị các tính năng bảo vệ quá tải và phòng chống phóng điện, giúp bảo vệ thiết bị được kết nối khỏi các tác động tiêu cực của nguồn điện.
Với kích thước nhỏ gọn 279 x 101 x 142 mm và trọng lượng chỉ 3.6 kg, POW-500AGMU dễ dàng lắp đặt và di chuyển trong các không gian văn phòng hay gia đình. Ngoài ra, sản phẩm này hoạt động êm dịu, với độ ồn dưới 40dB và có thể hoạt động trong môi trường nhiệt độ từ 0 đến 40°C và độ ẩm từ 0 đến 95% RH mà không gây ra hiện tượng ngưng tụ hơi nước.
Quý khách có thể xem thêm sản phẩm: Bộ Lưu Điện UPS MARUSON POW-2200ASGMT 2200VA/1200W
Được trang bị ắc quy 12V/4.5Ah x1, POW-500AGMU có thời gian sạc nhanh chỉ trong 4 tiếng để đạt tới 90% dung lượng, và có thời gian lưu tối đa lên đến 18 phút cho một bộ PC cơ bản khi xảy ra cúp điện. Thiết bị này cũng được trang bị các tính năng bảo vệ quá tải và phòng chống phóng điện, giúp bảo vệ thiết bị được kết nối khỏi các tác động tiêu cực của nguồn điện.
Với kích thước nhỏ gọn 279 x 101 x 142 mm và trọng lượng chỉ 3.6 kg, POW-500AGMU dễ dàng lắp đặt và di chuyển trong các không gian văn phòng hay gia đình. Ngoài ra, sản phẩm này hoạt động êm dịu, với độ ồn dưới 40dB và có thể hoạt động trong môi trường nhiệt độ từ 0 đến 40°C và độ ẩm từ 0 đến 95% RH mà không gây ra hiện tượng ngưng tụ hơi nước.
Quý khách có thể xem thêm sản phẩm: Bộ Lưu Điện UPS MARUSON POW-2200ASGMT 2200VA/1200W
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ LưU ĐIệN UPS MARUSON POW-500AGMU 500VA/250W
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Card SNMP là gì? Tại sao cần nó để quản lý UPS từ xa qua mạng?
Viễn Thông Xanh – Nhà Phân Phối Bộ Lưu Điện UPS Masu
Bảng báo giá bộ lưu điện UPS hôm nay 12/05/2026
Nguồn điện AC và DC khác nhau thế nào?
Cách Đấu Nối Tiếp Bình Ắc Quy Để Có Nguồn Điện Mạnh Dễ Dàng
Phân biệt bộ lưu điện UPS online và UPS offline khác nhau ở điểm nào?
Làm thế nào để thực hiện bảo trì UPS?
Hiểu rõ về bộ lưu điện UPS 1 pha và 3 pha, nên sử dụng loại nào?
Có nên chọn một UPS trực tiếp với công suất ước tính của UPS?
MAKELSAN- nhà sản xuất hệ thống UPS hàng đầu Châu Âu
